หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะทราบฟร้อนนี้บ้างคะ ด่วน!!  (อ่าน 1267 ครั้ง)
ใครมีรบกวนแบ่งปัน
หรือแนะนำวิธีหามันมาช่วยทีนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.พ. 2013, 23:45 น. โดย naza1993 » บันทึกการเข้า
ด่วนมากจนไปตั้งผิดห้อง!!
ด่วนมากจนสะกดคำว่าฟอนต์ไม่ถูก!!
ด่วนมากจนไม่ได้อธิบายว่าจะถามตรงไหน!!
ด่วนมากจนใช้คำว่าด่วน!! ที่เป็นการบังคับให้คนเข้ามาตอบ

แล้วแบบนี้จะใครตอบทันครับ!!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ด่วนมากจนไปตั้งผิดห้อง!!
ด่วนมากจนสะกดคำว่าฟอนต์ไม่ถูก!!
ด่วนมากจนไม่ได้อธิบายว่าจะถามตรงไหน!!
ด่วนมากจนใช้คำว่าด่วน!! ที่เป็นการบังคับให้คนเข้ามาตอบ

แล้วแบบนี้จะใครตอบทันครับ!!
ขออภัยค่ะ เพิ่งสมัครเข้ามาใช้งาน !!
เดี๋ยวไปตั้งใหม่ค่ะ
หน้า: [1]