หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนะคะและขอขอบคุณเจ้าของ f0nt ด  (อ่าน 3015 ครั้ง)
ขออนุญาตนำfontไปใช้นะคะ (ใช้ไปเรียบร้อยแล้ว ง่ะ)และขอขอบคุณเจ้าของ f0nt เป็นอย่างสูงด้วยค่ะ
ขอบคุณเจ้าของfontตามนี้เลยค่ะ
Layiji MaHaNiYom v1.5
OiLiChi
Peach Play
PLUG_Chic

font สวยมากๆๆค่ะ ทำให้งานดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ
ใช้ออกแบบโปสเตอร์ประชาสัมพันธ์งานดนตรีเพื่อสันติภาพ จัดที่ธรรมศาสตร์ค่ะ อาจจะใช้เป็นฉากเวทีด้วยนะคะ ขออนุญาตไว้ล่วงหน้าค่ะ

ขอขอบคุณเจ้าของfont ทุกท่าน ที่สร้างสรรผลงานดีๆให้เราได้นำไปใช้ประโยชน์กันนะคะ และขอบคุณผู้เกี่ยวข้องทุกท่านรวมทั้งทีมงาน font.com ด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขๆ สุขภาพแข็งแรงทุกท่านนะคะ  ไหว้

ปล. เป็นสาวกใหม่ค่ะ ช่วยชี้แนะด้วยนะคะ ลันล้า

หน้า: [1]