หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบสอบถาม งานวิจัย นิสิต ป.โท  (อ่าน 4841 ครั้ง)
พี่ๆ น้องๆ ชาวฟอนต์

รบกวนช่วยทำแบบสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ  การรับรู้ต่อการสื่อสารตราสินค้าผ่านเครือข่ายทางสังคม “Facebook”

https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/viewform?fromEmail=true&formkey=dFpUcG5UTG44TXhEWXFQN01OQTJIVWc6MQ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ที่สนับสนุนการศึกษาไทย  ไหว้

ส่งแอ๋วเรียนราม เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ส่งแอ๋วเรียนราม เกย์ออก
ใช่ซี้~ ทำให้ด้วยนะพี่แอน
ทำตั้งกะแอ๋วส่งมาละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังขาดอีกกว่า 200 แนะ ช่วยกันหน่อยนะคร๊าบพ่อแม่พี่น้อย ไหว้
วงพรู

โอ้วววว!!! หลั่นล้า~*
จัดการไปแล้วนะครับ

เพื่อ พี่ "น้อย" วงพรู

กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
ยาวมาก  fuc yea

ขอเอาไปโพสท์ในfacebook นะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณมากๆครับทุกท่าน  เจ๋ง
หน้า: [1]