หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยออกแบบโลโก้งานแต่งงานให้  (อ่าน 17599 ครั้ง)
สวัสดีครับ  ผมรบกวนให้ช่วยออกแบบโลโก้งานแต่งงานผมที  ผมชื่อแว่น แฟนชื่อโอ๋ ครับ  ขอขอบคุณมากๆครับ
ขอทราบรายได้ของทั้งคู่ด้วยครับ จะได้ประเมินราคาถูก
ถ้าไม่รีบก็ไม่แพงนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ก่อนแต่ง หรือได้หลังแต่งครับ

หมายถึงโลโก้ที่ให้ทำอะ

กาก
ขั้นเทพ หกพันห้า
กลางๆสามพันสอง
กากๆ หาตามกูเกิลแล้วตัดแปะ พันถ้วนๆ

เอาแบบไหนครับ

กินรอบวง
ผมตัดราคา เก้าร้อย เอาไมโครซอฟต์เวิร์ดทำให้ เอาไหมครัฟ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ตัดราคา ทำฟรี ใช้ paint ทำให้
ผลงานเก่า
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,19719.msg1618171.html#msg1618171
ข้อจำกัด 1. เป็นหมอ ดังนั้นใช้โปรแกรมอื่นไม่คล่อง photoshop ที่ถูกลิขสิทธิ์ก็อยู่อีกเครื่อง แผ่นหายไปแล้ว ใช้แค่paint
ข้อจำกัด 2. ทำงานอื่นอยู่ งานวันอังคารยังไม่ได้ส่ง เลยอาจจะสัญญาวันส่งมอบงานไม่ได้
ข้อจำกัด 3. วัตถุดิบในการทำ รับรองได้ว่าผิดลิขสิทธิ์แน่นอน เพราะดูดจากกูเกิลตลอด
สรุปแล้วบอกชื่อจริง ชื่อเล่น วันแต่ง แล้วทิ้งไว้ครับ
แต่อย่างที่บอก งานกากใช้ได้เพราะเป็นหมอธรรมดา ที่ใช้แค่paint ครับ
ตามภาพครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
วงล้อชีวิตการออกแบบนี่ ใช้ได้ทุกงานจริงๆ  กร๊าก

วงล้อแห่งความสัตย์

กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
โอ๊ย หมอแม้ว กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็พูดจริง  กร๊าก ทำฟรีให้ได้แค่นี้แหละ งานส่งฟรีคลับยังทำไม่ทันเลย จะเอาเวลาที่ไหนไปทำให้
ถ้าไม่พอใจก็ต้องทำเองครับ

กร๊าก
logo งานแต่งผมก็อาศัยคนในf0ntทำให้ แต่พรีเซนท์เตชั่นก็ทำเองนะ เอาแบบ win - win
เพราะตอนนั้นที่บ้านต้องการ ถูก ยอดเยี่ยม รวดเร็ว ... (อ่านเอาเองว่าตกอันไหน)
เลยมาลงสุดท้ายที่ ฟรี และทำเอง  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ดูดจากกูเกิ้ลแล้วแปะๆนี่ตั้งพันเลยหรอ  ว้าววว

อย่าซีเรียสไปครับ
ไปจ้างเจ้านี้ทำให้ก็ได้ สวยเนี้ยบ

https://www.facebook.com/DesigniQ.aor

(อย่าลืมอ่านคอมเมนต์นะ)

ที่จริงเอาโลโก้ของเว็บบนมา แล้วตัดอักษรตรงกลางออก ใส่ตัวอักษรชื่อเจ้าบ่าวเจ้าสาวลงไปก็ได้นะ
ใช้f0nt gigi ในpaintครับ
เอาไว้เติมวันเดือนปีที่แต่งงาน

กร๊าก ก็อปจากไอ้ที่เขาก็อปมาอีกที

หน้า: [1] 2