หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: font สำหรับการแต่งภาพที่เห้นกันบ่อยๆ f  (อ่าน 4418 ครั้ง)

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^
อันนี้คือมาโปรโมตPackageอะไรเหรอครับ  น้องดำ

อ้อ ถามฟอนต์ น่าจะ psl kittitada นะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผมไม่ใด้โปรโมดนะ เขาเป็นรูปเลยก๊อปรูปมาอยากใด้ font น่ะ
ขอบคุณมากนะครับ
หาโหลดไม่ใด้เลยอ่ะครับ มีบ้างไหม?
ซื้อครับ www.fontpsl.com

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซื้อครับ www.fontpsl.com

ผมเจอพี่หลายรอบให้ซื่ออย่างเดียวเลยอ่า น่าจะมีคนเขามีบ้างนะ อยากใด้จิงๆ
ก็ของเขามีไว้ขายอ่ะครับ จะให้พี่คนนี้เขาแจกฟรีได้ไง  กร๊าก

ไปติดต่อ PSL สิครับว่าเค้าจะให้ฟรีรึเปล่า

ประมาณเท่าไรหว่า???   ฮิ้ววว ฮิ้ววว
เหมือนเราขายก๋วยเตี๋ยวแล้วมีคนมาขอกินฟรีน่ะครับ
ถ้าใจดีเขาอาจจะให้ก็ได้ ลองไปถามดูครับ

แต่ก๋วยเตี๋ยวหลักหมื่นหลักแสนไม่รู้เขาจะให้กินฟรีรึเปล่านะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]