หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สติกเกอร์ฟร้อน  (อ่าน 42752 ครั้ง)
ควย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
...

ควย..

เอ้า! โวย
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
ควย..
มันคืออะไรเหรอครับ งง

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
มุกซ้อนมุกน่ะหนู  กร๊าก

รบกวนฟอนต์เลย์อิจิหลายครั้งแล้ว อุดหนุนพี่เลย์บ้างครับ  หยี

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
 ไหว้ ขอบคุณคร้าบบบ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ส่งจดหมายทำเรื่องไปที่ญี่ปุ่น จดหมายดันผ่านแล้ว  ฮ่าๆ ฮือๆ

เหลือแค่ทำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมทำแล้วแต่ยังไม่ส่งเรื่องเลย  กร๊าก ส่งไงอ่ะ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไปที่ไปรษณีย์ครับ

ถ้าส่งไม่ได้ก็ให้กลับเอง

แต่อย่ากลับดึกนะครับ อันตราย สังคมสมัยนี้

เดี๋ยวๆ     ขอที่อยู่ด้วย!!

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ให้ที่อยู่ไปแล้วผมจะนอนไหนละครับ
จักรีหมายถึงที่อยู่ที่ญี่ปุ่นปะพี่  กร๊าก

ให้ได้ไงที่อยู่ที่ญี่ปุ่นยิ่งแพงตายชัก  ไม่ล่ะ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6