หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สติกเกอร์ฟร้อน  (อ่าน 42767 ครั้ง)
อ้อ เห็นละครับ เดี๋ยวว่างๆ จะไปส่ง
แต่ต้องว่างก่อน นี่ต้นฉบับโคตรรัดตัวเลย  fuc yea

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Tax ตูผ่านแล้วววว เมื่อกี๊นี้เลยฮะ ฮือๆ~
ส่งไปตั้งแต่มันที่ 20 เดือนที่แล้ว
ใช้เวลาประมาณเดือนนิดๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แล้วขายได้เท่าไหร่แล้วอะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมื่นเยนและ ฮือๆ~ เรตติ้งตก ไว้ทำลายใหม่เอาตลาดมาจับบ้าง อันนี้คือตูอยากได้ล้วนๆ
ซึ่งลายแรกของหร่อนก็ต้องเป็นลายตัวเองแหละมั้ง เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ย. 2014, 15:44 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

ยังไงก็ต้องทำแบบที่ตัวอยากใช้ก่อนสิ เรื่องตังค์นั่นเดี๋ยวค่อยไว้ล็อตอื่นๆ ถ้าไม่เบื่อซะก่อน กร๊าก

ที่พูดมาตั้งนานนี่คือปากดี ยังไม่ได้เริ่มเลย

Tax ตูผ่านแล้วววว เมื่อกี๊นี้เลยฮะ ฮือๆ~
ส่งไปตั้งแต่มันที่ 20 เดือนที่แล้ว
ใช้เวลาประมาณเดือนนิดๆ

ของผมส่งไป 3 เดือนแล้วยังไม่ผ่านเลยฮะ T^T"

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
เดือนเดียวผ่านไม่โดนรีเจ็คด้วย แหยะ

อ้อเท่าที่วิเคราะห์มานะ บางคนวาดสวยมากก็สามเดือนแน่ะ
ตูว่าเค้าตรวจดีมากนะ คงดูว่าจะซ้ำกะสินค้าไหนไหม ยิ่งถ้าหมาแมว ฯลฯ
ถ้าเค้ารู้สึกว่ามันคุ้นๆ หรือเป็นเอาโปรดักไหนมาเนียน คงพักไว้ก่อน
ภาษาไทยก็มีการตรวจกับทางไทย
ถ้าตัว character มันชัดคงผ่านเร็วมั้ง

คือตูมโนซะมากนะ อืมมมมห์
แต่การตรวจยอมรับเลยว่าตั้งใจตรวจดีจากที่เห็นคนโดนรีเจ็คนะ เจ๋ง

ปล. ตัว stat ของมันโคตรดีเลยครับ วัดได้เลยว่าคนใช้ตัวอีโมอันไหนมากสุด แยกประเทศด้วยเอ่้า
แต่ทำลายไทยๆไปเถอะของตูคนไทยโหลดทั้งนั้น รองมาคืออินโด

ที่ไม่ผ่านคือใบ TAX ครับ เสียดายหายไปอีก 5% แหนะ  fuc yea fuc yea fuc yea

สติ๊กเกอร์หมาแมวน่าจะเยอะจริง ของรุ่นพี่ผมส่งไปพร้อมๆกัน (เป็นหมาบีเกิ้ล)
ผมผ่านได้เกือบเดือนแล้วเค้ายังไม่ผ่านเลยครับ

Stat มันละเอียดจริงๆครับ ละเอียดจนขี้เกียจอ่านเลย 555 ตอนนี้เปิดดูแค่ยอดที่พุ่ง(ลงเหว) อย่างเดียวเลยครับ  ฮือๆ~  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
แล้วไอ้หมาเหี้ยมนั่น มันผ่านได้ไงครับ  ฮ่าๆ ฮือๆ

เห็นเลย์อิจิแบบหนวดๆแล้วรู้สึกดีใจคล้ายๆมีส่วนร่วม กรี๊ดดดดด
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อีหมานั่นก็ไม่มีอะไรผิดกฎนะ  ฮือๆ~

เห็นเลย์อิจิแบบหนวดๆแล้วรู้สึกดีใจคล้ายๆมีส่วนร่วม กรี๊ดดดดด
กร๊าก
ฮี่ๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ย. 2014, 23:13 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

แล้วไอ้หมาเหี้ยมนั่น มันผ่านได้ไงครับ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ผมว่ามันดูไม่น่าจะมีใครทำซ้ำเลยผ่านได้ครับ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขออนุญาตเบิ้ล

TAX ผ่านแล้วค้าบบบบบ  หยี หยี หยี

โวย รวยส์

โวย รวยส์

โวย แต่

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6