หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้าย server f0nt.com แล้วนะครับ :)  (อ่าน 7118 ครั้ง)
ถ้าเข้ามาแล้วเห็นกระจู๋ของผมอันนี้  อ๊าง~ เกย์ออก
ตอนนี้ f0nt ได้ย้ายมาเครื่อง server ใหม่แล้วนะครับ ยิ้มน่ารัก

หรือถ้าไปโผล่หน้า maintenance แสดงว่ายังหลุดไปเข้า server เก่าอยู่ แล้วก็คงจะไม่ควรเห็นข้อความนี้ กร๊าก
ใครเจออะไรแปลกๆ ก็ช่วยแจ้งกันหน่อยนะครับ ^^

เมื่อกี๊เข้าแล้วเจอ Server Error

แต่รอสักพักรีเฟรซใหม่ก็เข้าได้ละ

อืมมม...
เข้าได้ปกติดีครับ  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เรียบร้อยๆ  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
เห็นกระจู๋ไอซ์ หื่น

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แปลว่าถ้าไม่เห็นจู๋นี้แปลว่ายังเข้าไปที่เซิร์บเก่า ให้กดrefreshก็จะหายใช่ไหมครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

อ๊าง~

กาก
ว้า ยังไม่เห็นเลย เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เห็นอะไรครับ

ไม่เห็นอะไรครับ

เรียบร้อยๆ  (อิอิ)

ปกติดีครับ  ปลื้ม

ไหว้

There's only one "Jack Russell"
 หื่น

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันอาถรรพ์อะไรเนี่ย harddisk เจ๊ง โวย

เว็บอยู่ในสถานะ read only ครับ แต่บอร์ดยังใช้งานได้ตามปกติ

กรี๊ดดดดด เยี่ยมมมมมม

หน้า: [1] 2