หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: PDF ขึ้น font TF Arluck bad/widths ค่ะ ???  (อ่าน 3173 ครั้ง)
ทำ Indesign cs 5 ใช้ฟอนต์ TF Arluck Bol ค่ะ
แต่พอ export เป็น PDF ตอนเปิดพีดีเอฟ มันจะขึ้น  TF Arluck bad/width  ค่ะ
คือเกรงว่าเวลาเข้าโรงพิมพ์จะมีปัญหาอะไรรึเปล่า หรือว่าจะเพิกเฉยมันดี

เลยรบกวน น้อง พี่ ป้า น้า อา ที่เคยเป็นแบบนี้แนะนำด้วยค่ะ
ยังพอมีเวลาแก้ไขก่อนส่งโรงพิมพ์

อืม ไม่รู้โพสถามผิดห้องรึเปล่า ยืนมึนว่าจะเข้าให้ไหนดีน่ะค่ะ แหะ
ขอบคุณมากค่ะ
หน้า: [1]