หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะด้วยครับ (เพิ่มเติม)  (อ่าน 22252 ครั้ง)
ผมลองทำ mark ดูบ้างครับ มึนโคตรๆเลยครับไม่รู้จะเริ่มยังไง หาปุ่ม anchor ก็ไม่เจอ
รบกวนสอนคนโง่ๆอย่างผม ตั้งแต่เริ่มเลยได้มั้ยครับ  พลีสสส กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ผมลองใช้ฟอนต์ thai sans แล้วนะครับ พบว่าโคตรสวยสุดยอด ยิ่งเวลา tracking แล้วแม่งโคตรงาม
อยากให้ฟอนต์ทุกตัวยึดมาตรฐานนี้ไว้เลยทีเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธ.ค. 2012, 15:35 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผมลองทำ mark ดูบ้างครับ มึนโคตรๆเลยครับไม่รู้จะเริ่มยังไง หาปุ่ม anchor ก็ไม่เจอ
รบกวนสอนคนโง่ๆอย่างผม ตั้งแต่เริ่มเลยได้มั้ยครับ  พลีสสส กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ไว้จะทำเป็นกระจู๋นะครับ

แอบอ้าง
ผมลองใช้ฟอนต์ thai sans แล้วนะครับ พบว่าโคตรสวยสุดยอด ยิ่งเวลา tracking แล้วแม่งโคตรงาม
อยากให้ฟอนต์ทุกตัวยึดมาตรฐานนี้ไว้เลยทีเดียว

ขอบคุณครับ

Faites-vous des amis prompts à vous censurer.
จะขออนุญาตใช้ ฟอนต์ Thai Sans Lite สำหรับการเป็น webfont ได้หรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ใช้ฟ้อนใน photoshop บน macbook pro แล้วสระจมอะครับ
รบกวนช่วยสอนวิธีใช้งาน Composer เพื่อแก้ไม่ให้ฟ้อนจมหน่อยครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ
หน้า: 1 2 [3]