หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์แบบนี้มันชื่อว่าอะไรครับผม ?  (อ่าน 3184 ครั้ง)
ฟอนต์แบบนี้มันชื่อว่าอะไรครับผม ?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ย. 2012, 20:06 น. โดย 9MZa » บันทึกการเข้า
Tahoma ? Angsana new ? น่าจะเป็นฟอนต์มาตราฐานนะ  ยิ้มน่ารัก
Tahoma ? Angsana new ? น่าจะเป็นฟอนต์มาตราฐานนะ  ยิ้มน่ารัก

Tahoma  Angsana new ไม่ใช่แบบนี้ครับ ผมเห็นฟอนต์นี้ใช้ Mac เลยอยากเอามาใช้ใน Windows ดูบ้าง เผื่อมีบางท่านที่พัฒนาขึ้น

ขอบคุณครับ
Thonburi เป็นฟอนต์ระบบของแมคครับ ไม่มีในวินโดวส์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Thonburi เป็นฟอนต์ระบบของแมคครับ ไม่มีในวินโดวส์

จะเอามาใช้บน Windows ได้ไหมครับ
ไม่ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ได้ครับ

หว๊า แย่จัง  เศร้า
หน้า: [1]