หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีทราบว่าท่านใดรู้จักบุคคลที่รับว  (อ่าน 6676 ครั้ง)
ประมาณคุณ http://www.facebook.com/LingjaideeFanpage
หรือไม่ก็ตามรูปข้างล่างนี้บ้างมั้ยครับ ขนาดประมาณ A4 หรือใหญ่กว่านั้น จะเอาไปอัดกรอบให้ของขวัญแฟนครับ
ลองถามพี่ลิงใจดีดูหรือยังครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองถามแล้วครับ แต่พี่เค้ายังไม่ตอบ เลยไม่แน่ใจว่ารับหรือปล่าว
อยากทราบไว้หลาย ๆ คนหน่ะครับ ไม่ต้องเป็นภาพสีน้ำก็ได้ เป็นภาพวาดในคอมพ์ก็ได้ครับ แต่ลายเส้นกับการลงสีประมาณนี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2012, 23:17 น. โดย dawdlerpat » บันทึกการเข้า
มีเพื่อนอยู่คนนึงครับ เดี๋ยวเรียกให้มาตอบที่นี่ละกันนะจ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อาจสวยไม่เท่า พี่ลิงใจดีนะครับ เป็นงานวาดคอมล้วน

โวย ภาพใหญ่ไปไหม

ลืมย้อ เค้าขอโทษ เอือม
ป้อมมีงานแนวคาแรกเตอร์อยู่ด้วยใช่ปะ โชว์เลยๆๆ

ตอนนี้อยู่ข้างนอกส่งภาพจากมือถือแล้วมันมีแต่รูปใหญ่ ย่อไม่เป็นเดี๋ยวเย็นนี้ค่อยแปะเพิ่มครับ
มีลิงก์พอร์ตงานไหมอะ แปะลิงก์ก็ได้นิห์ (หรือจู๋แสดงงานได้ปะ)

มีแต่งานเก่าๆ งานใหม่ๆไม่ค่อยได้วาดอะไรจริงๆจังๆเลย ทำแต่งานเรียน เอือม

ชอบเลยฮ้าฟว์ ขอเมลหรือเฟสติดต่อทาง PM ด้วยน้า  (แจ๋ว แจ๋ว)
สนใจวาดยักษ์ผีปีศาจติดต่อได้นะครับ  อืมมมมห์

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
หน้า: [1]