หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: อันเนื่องมาจากว่า กษิราจะแต่งงาน ^^  (อ่าน 130150 ครั้ง)
เฮ้ย เอาจริงๆ นะ กร๊าก ถ้าได้จะวิเศษมากครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เล่นได้แต่ไม่รู้จะไปได้ไหมอะ ตื่นเต้นชิบ ซื้อพรอบแล้วด้วย สาธุ ขอให้งานเสร็จ  กรี๊ดดดดด

กาก
ไหว้ ไปเถอะ มาร่วมสร้างประวัติศาสตร์กัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

นึกภาพผู้ชาย เท่ๆ คนนึง ดีดกีตาร์ ให้บ่าวสาว โดยที่ใส่เกงในตัวเดียว ห้อยกล้วยไว้ที่คอซิครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๋ง แค่คิดก็ระยำแล้ว

มันอยู่ในช่วงทำดีเอาหน้าหวังโบนัสด้วยอะ เลยโดดลำบากหน่อย  กร๊าก

แต่อยากไปอะ ซื้อพรอบมาตั้งหลายร้อย  อ๊าง~

กาก
 กร๊าก อ่านของแต่ละคนแล้ว
 fuc yea ตกลงผมเป็นตัวประหลาดในงานแน่ๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ใส่ชุดทำงานมานั่นแหละหมอ เมียด้วยนะ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
กระผมพอเล่นได้นะครับ แต่ไม่มีกีตาร์ ฮิ้ววว

Reading Learning & Sharing
กรี๊ดดดดด ยืมเครื่องดนตรีในงานมาเล่นได้ครับ ผมจะเล่นกลองปี๊บประกอบด้วย กร๊าก
เอางี้ไหมๆ เดี๋ยวดูก่อนว่าถลอกมาไหม ถ้าถลอกมาจะให้เล่นครับ
แต่ถ้าถลอกไม่มาจะขออนุญาตเรียนเชิญพี่หนุ่มมาเล่นนะครับ

..ภาวนาให้ถลอกไม่มากันครับ

ตามไปยาวๆ หยี

Reading Learning & Sharing
ปีหน้าตูบวช ขอแบบนี้บ้างนะ ใส่ชุดแฟนซีตอนแห่นาคอะ เอาเหมือนดิสนีย์แลนด์ที่มันเดินขบวนตอนเย็นๆอะ  กร๊าก

กาก
เป็นเทพบุตรหลุดโลกกันทั้งขบวนแห่เลยไหมครับ

พี่ถลอกต้องทำงานวันอาทิตย์ด้วยเหรอ โหดอ่ะ
โดดเหอะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
สิ้นปีทำรีพอตส่ง ncb อะ

กาก
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 40