หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: อันเนื่องมาจากว่า กษิราจะแต่งงาน ^^  (อ่าน 130210 ครั้ง)

โดนเมียตีใช่มั้ยครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มา ถลอก วางแผนกันครับ
เอายาถ่ายใส่น้ำให้เจ้ายบ่าวดื่ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีด้วยครับพี่เกศ  อ๊าง~

มา ถลอก วางแผนกันครับ
เอายาถ่ายใส่น้ำให้เจ้ายบ่าวดื่ม
ยินดีด้วยครับพี่เกศ  อ๊าง~

อ่านต่อกัน ... เอ๊ะ ยังไง กร๊าก

อ่านหน้าแรกแล้วก็กดตอบเลย  fuc yea

โวย

บ้านนี้ ขอเกศเป็นเจ้าแห่งการขี้แตกคนเดียวพอค่ะ  โวย

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ยินดีด้วยค่ะ กรี๊ดดดดด

โวย

บ้านนี้ ขอเกศเป็นเจ้าแห่งการขี้แตกคนเดียวพอค่ะ  โวย
ยินดีด้วยค่ะ กรี๊ดดดดด

ฮาอีกแล้ว กร๊าก

225/234 หมู่ 6 ต.คูคต อ.ลำลูกกา ปทุมธานี 12130

คุณหนูออกเรือน นมก็ดีใจเจ้าค่ะ ฮือๆๆ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ยินดีด้วยครับ สู้ๆ น้า  ^^

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยินดีด้วยฮะ โลโก้แจ่มมาก  เจ๋ง
เพื่อนเป็นฝั่งเป็นฝาอีกคนแล้ว ดีใจ ฮือๆๆ

ยินดีด้วยฮะ โลโก้แจ่มมาก  เจ๋ง

มัวแต่เล่นมุก ลืมชม โลโก้สวยจริงๆ เจ๋ง

ยังกะสามย่าน..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ยินดีด้วย กรี๊ดดดดด

งี้ปกก็ต้องไปสอนงานผจกเต็มรูปแบบได้แล้วสินะ หื่น

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

มัวแต่เล่นมุก ลืมชม โลโก้สวยจริงๆ เจ๋ง

ยังกะสามย่าน..

ขอบคุณค่ะ

คือไม่ได้คิดอะไรเลยนะ ปั่นอยู่สิบนาทีเพราะต้องเอาไปทำการ์ดแล้ว ปาดด่วนโคตร
แล้ว 90% ของคนที่เห็น ก็จะบอกว่าเหมือนสามย่านมาก (แม่ด้วย)  กร๊าก

ไม่ได้ตั้งใจจริงจริ๊ง  กร๊าก กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 40