หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: อันเนื่องมาจากว่า กษิราจะแต่งงาน ^^  (อ่าน 130162 ครั้ง)
สวัสดีค่ะทุกคน

กษิรากำลังจะสละโสดละจ้า  หยี หยี
(ไม่รู้จะเกริ่นอะไรอ่ะ เขิน ประกาศเลยละกัน)

ขอเรียนเชิญพี่น้องชาวฟอนต์ ร่วมเป็นเกียรติในงานฉลองพิธีวิวาห์แห่งข้าพเจ้ามา ณ โอกาสนี้ค่ะ

งานจะจัดที่ Wedding House ใกล้ตลาดบองมาเช่ ในวันอาทิตย์ที่ 23 ธันวาคม 2555 เวลาหกโมงเย็นเป็นต้นไปค่ะ
(ไว้เอาแผนที่มาแปะให้อีกทีนะคะ)
เนื่องจากเกศงานค่อนข้างยุ่งและมีเวลาน้อยมาก อาจไม่สะดวกในการเวียนแจกการ์ดให้ทุกท่านด้วยตัวเอง
จึงมาขอรวบรวมรายชื่อและที่อยู่ เพื่อจัดส่งการ์ดเชิญให้ในนี้แทนค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดที่ว่างในวันดังกล่าว และประสงค์อยากมาร่วมงานแต่งงานของข้าพเจ้า
รบกวนขอชื่อและที่อยู่ด้วยจ้าา เกศจะทยอยส่งการ์ดไปให้ทางไปรษณีย์นะคะ
(หรือใครอยากเจอเกศตัวเป็นๆบอกน้าา ถ้าว่างและนัดวัน-สถานที่สะดวกได้ อยากเอาไปแจกให้ทุกคนกับมือเลยค่ะ :)

ขอบคุณมากนะคะ มาส่งเกศลงจากคานกันนะ  ลันล้า

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ยินดีด้วยนะค้าบจานเกศ
คงไม่ได้ร่วมงาน แต่จะส่งแรงใจไปจากอุดรนะฮาฟ
 กรี๊ดดดดด ดีใจด้วยนะคะจานเกศ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ยินดีด้วยครับ
คงไม่ได้ไปร่วมงาน แต่อยากได้การ์ด
ที่อยู่ตามนี้ครับ F0nt address ปลื้ม

ส่งให้แล้วนะจ๊ะ

แอร๊ยยย ยินดีด้วยจ้ะ

หยี ปลื้ม
เข้า f0nt address มะได้หน่ะสิ จำ acc ไม่ได้แล้ว TTATT

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ย. 2012, 22:07 น. โดย IM » บันทึกการเข้า

จดแล้วจ้าาา เดี๋ยวส่งการ์ดให้นะ ^^

ยินดีด้วยนะคะพี่เกศ กรี๊ดดดดด
ยินดีด้วยล่วงหน้านะครับ เป็นฝั่งเป็นฝาอีกรายแล้ว  ยิ้มน่ารัก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -

ส่งมาที่ 0870891010 เลยนะฮะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ของแกเดี๋ยวฝากพี่บิ๊กไปละกัน

แกไม่รู้เหรอว่าเรากับพี่บิ๊กเลิกกันแล้ว  ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รู้ แต่ก็รู้ว่ายังมีเยื่อใยกันอยู่มากกว่าตูแหละ  เกย์แอบ

ถ้าไปนั่งร้องไห้หน้างานนี่น่าเกลียดไหมอะ  ฮือๆ~

กาก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 40