หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเวลาสองนาที จบชีวิตปริญญาตรีผม  (อ่าน 5926 ครั้ง)
     ปีนี้ผมต้องทำปัญหาพิเศษ/โปรเจคต์/ธีสิส/งานสูบวิญญาณ (หรือที่มหาลัยผมเรียกว่าสื่อสารนิพนธ์) เพื่อจบการศึกษาครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นรวบรวมข้อมูล/กำหนดปัญหาการออกแบบ ตอนนี้ผมมีหัวเรื่องโครงการอยู่สองเรื่อง หนึ่งในนั้นก็คือทำฟอนต์ครับ

เรื่องที่จะรบกวนพี่น้องชาวฟอนต์ทุกท่านวันนี้ คือ ผมจะขอให้ช่วยตอบแบบสอบถามความคิดเห็นเรื่องความสวยงามและความเหมาะสมของฟอนต์ในเว็บ TourismThailand.org ข้างล่างนี่ด้วยครับ

ถ้าเสนอหัวข้อนี้ผ่าน (ซึ่งผมอยากให้ผ่านมากกว่าอีกหัวข้อหนึ่งที่คิดไว้) จะมีเรื่องมารบกวนคนในนี้อีกแน่นอนครับ (คนในนี้คงอยากให้อีกหัวข้อหนึ่งผ่าน  กร๊าก)

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ  ไหว้

https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dDlpRU1tcVVQMTEwU2JUSHc1NU05REE6MQ

อีกหัวข้อเป็นอะไร จะได้เชียร์ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้โครมแล้วตัวเลขในแบบสอบถามมันหายๆ ไป มีไม่ครบแฮะ fuc yea

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อ้าวเหรอ ตูก็คิดว่ามีสั้นๆ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครั้งต่อทศวรรษ  ฮี่...

S♥NE - Goguma
กร๊าก ต้องบอกว่าครั้งแรก

ตัวเลขตรงไหนหายไปบ้างครับจะตามแก้  fuc yea
ทำให้แล้ว เพิ่งรู้ว่า ททท. มีเว็บด้วย ดูแล้วแวบแรกนึกว่าบริษัทรับจัดงานศพ ไม่ล่ะ (ของทางราชการ  กร๊าก)

โล่ง
สาเหตุที่เข้าเว็บ :
เข้ามาดู จะได้ตอบแบบสอบถามได้

ฮิ้ววว

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ตูก็กรอกแบบนั้นเหมือนกัน กร๊าก

อย่างกะเว็บขายของ  fuc yea fuc yea fuc yea

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ทำให้แล้วนะจ๊ะ  อ๊าง~

เรียบร้อย  เกย์ออก
หน้า: [1]