หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแบบมาสคอท ชิงเงินรางวัลรวม 60000 บา  (อ่าน 9250 ครั้ง)
DASTA ท้าคนมีของ...ประลอง idea
ชิงรางวัล มูลค่ารวม 60,000 บาท

โครงการประกวดออกแบบสื่อสัญลักษณ์ (Mascot) การท่องเที่ยวอย่างยั่งยืน ภายใต้แนวคิด "การท่องเที่ยวอย่างยั่งยืน สร้างสมดุล 3 มิติ เศรษฐกิจ สังคม และสิ่งแวดล้อม"

สมัคร และส่งผลงานได้ที่ www.dasta.or.th/mascotdesign
ตั้งแต่วันที่ 8 - 14 กันยายน 2555

องค์การบริหารการพัฒนาพื้นที่พิเศษเพื่อการท่องเที่ยวอย่างยั่งยืน (องค์การมหาชน)
contest@dasta.or.th / 088-2580887
www.dasta.or.th

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)  รีบๆกันนะค่ะ เหลืออีกแ่ค่ 3 วันเท่านั้นค่ะ
รีบส่งกันนะ สงสัยอาจจะมีสิทธิ์ได้รางวัลสูง  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กรี๊ดดดดด

http://www.dastacontest.com/mascotdesign/index.php/allwork#.UFAWFaT9FAc
ดูผลงานคนอื่นแล้วน่าลุ้นแฮะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
http://www.dastacontest.com/mascotdesign/index.php/detail_work/20

คนนี้เจ๋งดี

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อันที่ชอบที่สุดคือกระรอกบินนะ เจ๋ง

แต่ไม่แน่ใจว่าคณะกรรมการจะเป็นลุงๆ ป้าๆ เหมือนงานประกวดไทยๆ อื่นหรือเปล่า ฮ่าๆ ฮือๆ
เพราะถ้าใช่ก็คงเศร้าแหละ แบบที่สรุปประกวดกี่งานก็ได้เป็นเด็กหัวจุกหัวแกละทุกที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้วววว  กรี๊ดดดดด

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
คณะกรรมการ เป็นคนรุ่นใหม่จ้า ยังละอ่อนกันอยู่ องค์กรนี้แตกต่างจากองค์กร รัฐบาลอื่นๆที่รู้จักนะค่ะ
น่าสนับสนุนนะค่ะ คนที่ทำงานจริงจังเพื่อประชาชนจริงๆก็ยังมีอยู่ค่ะ

ฝากช่วยประชาสัมพันธ์กันด้วยนะค่ะ คนส่งยังไม่ค่อยเยอะค่ะ

เดี๋ยวจะมีเปิดโหวต สำหรับผลงานที่ผ่านการคัดเลือก ส่วนคนโหวตก็ลุ้นรับ ipad touch 5 กันไปเลยค่ะ
พี่แอนส่งเลย  กรี๊ดดดดด

ได้ยินแบบนี้ก็ดีใจ จะลองทำส่งดูครับ
แต่วาดมาสคอตไม่เป็นกะเขาเลยนะ อายจัง ฮ่าๆ ฮือๆ

5555 หลินก็ไมเคยออกแบบมาสคอทเหมือนกันค่ะ

คุณแอนส่งเลยค่ะ เป็นตัวอย่างให้น้องๆ ได้รางวัลขอแบ่งด้วยคนนะค่ะ อิอิ
นึกถึงตอนฮิโรชิ กาโม่จัดประกวดเลยอ่า ส่งมั่งๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
นึกถึงตอนฮิโรชิ กาโม่จัดประกวดเลยอ่า ส่งมั่งๆ

เจ้าของ font Layiji ใช่ไหมค่ะ ขอบพระคุณสำหรับ ฟอนต์สวยๆนะค่ะ :)

จะรอชมผลงานส่งประกวดของท่านนะค่ะ

เอ้าครึกครื้นแล้ว เดี๋ยวส่งด้วย ฮ่าๆ

555 จักรีรับปากแล้วน๊าาา

ยังเหลือเวลานะค่ะ หมด 14.59น. เอาจนวินาทีสุดท้ายกันเลยจ้า

อย่าลืมนะค่ะ อีกสองวันมีโหวต ลุ้นรับipod thouch 5 จ้า
หน้า: [1] 2