หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์น่ารักๆนี้ชื่ออะไรคะ  (อ่าน 7157 ครั้ง)
มันคือฟอนต์อะไรคะ อยากรู้ชื่อฟอนต์ค่ะ  ขอบคุณค่ะ   ลันล้า

ไม่มีใครทราบเลยหรอคะ  T _ T

ฮือๆ~ F5 รัวๆๆตลอด นึกว่าจะมีใครมาบอก
เป็นฟอนต์ se-ed นะครับถ้าจำไม่ผิด (อาจจะของบ.อะไรซักอย่า)
แต่ที่แน่ๆเขาทำไว้ใช้เองจ้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เห็นทางคนทำบอกว่า มันหลุดมานานเป็น 10 ปีละ เหมือนยกประโยชน์ให้จำเลย
แต่ก็ไม่มีนโยบายแจกเป็นลายลักษณ์อักษรนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ย. 2012, 11:58 น. โดย itemsafety » บันทึกการเข้า

เปลี่ยนแนวคิดเพื่อการใช้ Typography ให้ถูกต้องตามหลักสากล
ขอบคุณค่ะ เห็นส่วนมากอยู่ในไฟล์งานพิมพ์ และโฆษณาทางทีวี เช่น งานรองเท้านักเรียนป๊อบทีน รุ่นนึง แต่เห็นมานานแล้วค่ะ แต่ไม่รู้จักชื่อ

ขอบคุณมากนะคะ ^ ^
หน้า: [1]