หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยทำ Font จากFontstruct บ้าง ทำเสร็จแล้ว In  (อ่าน 2278 ครั้ง)
 ฮือๆ~  install ภาษาไทยไม่ได้ ไม่รู้จะแก้ไขยังไงใครก็ได้ช่วยทีค่า ง่ะ
ผมเอามาทำต่อใน Fontlab ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ทำต่อนี่คือต้องทำยังไงหรอคะ พอจะช่วยชี้แจงได้รึเปล่า ขอบคุณล่วงหน้าค่า (เหงื่อแตกพลั่ก)
คือ Export ฟอนต์ออกมาจาก FontStruct
แล้วเอามาโยนใส่เทมเพลตฟอนต์ภาษาไทยของนายพลน่ะครับ (มีโหลดในห้อง ว.เทคนิคนี่แหละ)
เสร็จแล้วก็ค่อย Gen ในฟอนต์แล็บออกมาเป็นฟอนต์จริงครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]