หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าบอกให้ผมมาโชว์  (อ่าน 18729 ครั้ง)
อันนี้เป้นลายเสื้อท่เคยทำให้เพื่อนเอาไปขายตอนงานกิฟครับ

นอกจากงานหน้าคอม งานกรรมกรผมก็ทำครับ555 ออกแบบเองแล้วก้ไปวาดเอง (รวมถึงรูปท้องฟ้าข้างบนด้วยฮะ )

นี่ด้วยฮะ (ภาพไม่ชัดเลย) มือถือผมกระจอก 555555

โลโก้ร้านแรกชอบอะ  ฮือๆ~

อันที่เป็นรูปกาแฟสวยอ่ะครับ เอสเปรสโซ่ กรี๊ดดดดด

ครับ ชารทที่บอกว่า กาแฟแต่ละอย่าง ต้องมีส่วนผสมอะไรบ้าง

ชาร์ตรูปกาแฟมันไปเหมือนบางงานตามเน็ตนะครับ  อ๊าง~ น่าจะทำฉีกออกมาจากกลิ่นงานที่มีอยู่ทั่วไป
ฝีมือก็มีอยู่แล้ว สู้ๆ ครับรอชมงานต่อไป  อ๊าง~

ยามเฝ้าเว็บไซต์
http://th.superbook.cbn.com/
โลโก้ ปากหวาน ตั้งใจให้อ่านยากรึเปล่าครับ?
อ่านเป็นปากหาาาานนนน  ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ครับที่บอกว่าคล้ายๆกับท่เห็นตามเน็ต ก็ใช่ครับ ได้อินสไปรมาเยอะเลย
(ตอนนั้นยังเด็กยังเพื่งจมม.หกแปบๆ ยังคิดอะไรไม่ค่อยเป้นเท่าไหร่ แต่ตอนนี้โตแล้ว จะระวังให้มากขึ้นแล้วครับ)
ส่วนที่ว่าอ่านยาก อื้ม เพื่งมีคนบอกเหมือนกันครับ ว่าอ่านยาก ถามคนอื่นๆรอบๆตวก็ไม่มีใครติเรื่องนี้
และท่สำคัญ ตอนนั้นเจ้าของเค้าโอเคผมก็โอเคหมด  55555

ขอบคุณมากๆครับผมพี่ๆทุกคน ที่แนะนำ
แล้วก้เอ่อ แนะนำผมด้วยทีว่าจะเอายังไงต่อไปดี

แว๊บแรกอ่านเป็น ปากหาาน เหมือนกัน กร๊าก
แต่ชอบมาก เจ๋ง

ตายห่าน ตูอ่าน ปาติหาน กร๊าก
ก็ว่าอยู่ ทำไมเล่นคำว่า ปาฎิหารย์ แต่คงใช้เล่นคำแบบสะกดมัง  ฮ่าๆ ฮือๆ

โอยย

อันีน้ก็ล่าสุด ปนะกวดแล้ว ไม่ได้ 5555

เหมือนจะให้มันเป็นรูปใบไม้รึเปล่า?

โอ้ ถ้าเป็นเรื่องการออกแบบ-จัดวางตัวอักษร คงต้องเข้าคอร์สอีกครับ
ดูงานบ่อยๆ ลองศึกษาสไตล์ การจัดวางบ่าอยๆ เดี๋ยวก็แม่นครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครับผมครับขอบคุณครับ
 ถึงบอกว่ายังมือใมห่อยู่
อยากได้ประสบการไปเรื่อยๆๆๆ

หน้า: 1 [2] 3 4