หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนออกแบบโลโก้โรงเรียนหน่อยครับ  (อ่าน 13829 ครั้ง)
ถ้าไม่ชอบสไตล์แข็งๆ แบบลายมือก็ทำได้นะครับ

เลือกไม่ถูกเลย กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เข้าวันใหม่แล้ว อด กร๊าก กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ฮือๆ~ อายุสั้นจริงๆ

อย่างน้อยจู๋นี้ก็มีประโยชน์เวลามีใครมาถามหาราคากลางนะครับ

ถ้าไม่รีบ ตูตัดเหลือ 5990 จริงๆ นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่โชว์ port หน่อยเหรอ ใช่ซี้~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อ้ะโชว์ก็ได้

วิธีกินปีโป้ที่แกะฝาไม่ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณทุกท่านครับ
ผมนั่งทำเอง กับโปรแกรม CorelDRAW 12
ไม่สวยแต่ก็พอได้ครับ
ไว้งานใหม่จะมาอุดหนุนทุกท่านครับ   ฮิ้ววว (อิอิ)
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ประทับใจที่กลับมาบอกข่าวกันครับ

ถ้าไม่ลำบาก ขอดูงานที่ทำ (ในเวลาคืนเดียว) หน่อยได้มั้ยครับ
เอามาติชมกัน
ถ้างานหน้าเอาจริง ช่วยเผื่อเวลาให้ด้วยนะครับ  ฮิ้ววว
แหม ที่เงี้ยะพูดดีกันเชียว   กร๊าก

อยากเห็นงานด้วยครับ จริงๆนะ โชว์เลยครับ  กรี๊ดดดดด

ฮา port ของ WM ไม่ได้ดูนานละ  กร๊าก

อย่า อยู่ อย่าง อยาก
แหม ที่เงี้ยะพูดดีกันเชียว   กร๊าก

ป๋านั่นแหละคนเริ่มเลย  กร๊าก
อะไรผมพูดดีตั้งแต่แรกเลยนา    เน้นโค้ดราคาเลย ก็ไม่เห็นมีใครเริ่มพูดเรื่องราคากันเลยนี่นา---  ยิ้มน่ารัก เกย์ออก

เอ๊ะนี่ตูวาดเส้นมาตรฐานราคาโลโก้ไปแล้วเหรอเนี่ย  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ค. 2012, 22:28 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

งานโลโก้ เริ่มราคาที่ 6 พัน  หื่น

แล้วตัดราคากันเองลดลงเรื่อยๆ  กร๊าก

งานโลโก้เดี๋ยวนี้เหลือห้าพันเองเรอะ fuc yea

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 [2]