หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: โอลิมปิค 2012 ที่ลอนดอน  (อ่าน 53249 ครั้ง)
เรื่องมวยเราเพราะเพิ่งมีเรื่องกับไอบ้ามาด้วย การรกาารเลยเอนไปจากเราเยอะเหมือนกัน
ผมว่ายิ่งแมตซ์สำคัญๆ ถ้าต่อยคะแนนห่างแบบไม่เยอะมากๆๆๆ  ก็คงยาก แหละ
ผมกำลังคิดว่า ถ้าจีนยังนำสหรัฐเป็นเจ้าเหรียญทองสักเหรียญสองเหรียญตอนนั้น แก้วก็คงมีสิทธิ์เหมือนกัน นะ ฮ่าๆๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เออ แล้วทำไมเขาถึงแก้กติกาเอาคะแนนแบบ Real time ออกล่ะครับ

เห็นเค้าว่าครั้งนี้พึ่งจะเอาออกแหละ
เพราะที่บ้านบอกครั้งที่แล้วก็มีนะ ซึ่งเหตุผลก็ไม่รู้แฮะ

ช่วยในการโกงมั๊ง  กร๊าก
แอบลุ้นสเปนให้ล้มเมกาในบาสปีนี้ซะหน่อย แต่พอเบียดกันไปมา ดรีมทีมก็ยังคงเหนือกว่าจริงๆ โดยเฉพาะ LBJ

อืมมม...
ประเทศไทยอาจโดนริบเหรียญเงินโอลิมปิคในกีฬายกน้ำหนัก  fuc yea
เนื่องจากมีคนแจ้งไปว่า การที่น้องแต้ว ยืนถือรูปในหลวงตอนรับเหรียญ
เป็นการผิดข้อห้ามของโอลิมปิคสากล ที่ห้ามโฆษณาทางการเมือง ศาสนา หรือเชื้อชาติ

http://asiapacific.anu.edu.au/newmandala/2012/08/10/thailands-silver-snatched/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ส.ค. 2012, 03:20 น. โดย ณต » บันทึกการเข้า
มีคนทำคลิปนับหมัดมวยมาละครับ
ไม่รู้ดูได้เปล่านะ ตูพิมพ์ในมือถือ

http://fbcdn-video-a.akamaihd.net/cfs-ak-prn1/v/609736/815/10151019912018892_4658.mp4?oh=aeecb01b71c0e6f6a2dd5345c37974c8&oe=50283520&__gda__=1344812320_634ccdddc17caab8dfd0d45a628febdd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ส.ค. 2012, 04:13 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูไม่ได้ฮะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อันนี้แทนละกัน ฮือๆ~

http://www.facebook.com/video/video.php?v=10151019912018892#

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมพยายามหาความคิดเห็นจากชาวต่างชาติสำหรับกรณีนี้ ในเพจ ไอบ้า   ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คม ชัด ลึก กำลังคุยกันเรื่องนี้เลย
เรื่องเอาคะแนน real time ออก ตูเดาว่าทำให้มวยสนุกขึ้นรึเปล่า
พอไม่รู้คะแนนแล้ว มันก็ต้องต่อยกันเต็มที่ ไม่งั้นพอนำสามสี่หมัดแล้วคอยถอยหนีอย่างเดียว

จริงๆ มีคะแนน real time ก็ดีนะ แต่ให้คนดูเห็นแค่นั้น ในสนามไม่ให้เห็น
หรือว่าของเดิมในสนามก็ไม่ได้เห็นอยู่แล้ว  งง
ถ้าด้วยเหตุผลนั้น ทั้งบาสทั้งเทนนิส ปิงปองเอยอะไรเอยก็ไม่ให้คนแข่งเห็นไปเลยสิครับ fuc yea

ห่วงบาสมันไม่ได้ติดอยู่กับผู้เล่นนิ่ ที่จะได้พาวิ่งหนีได้  fuc yea
ถ้าจำไม่ผิดในสนามก็ไม่โชว์คะแนนละครับ

แต่ก็จะมีคนดูให้ แล้วรายงานไปที่สนามให้โค้ชอะไรแบบนั้นนะ

บาสกับปิงปองไม่เหมือนมวยนะครับ มันปิดคะแนนก็ได้ เรายังพอนับลูกได้ลูกเสียได้
แต่มวย มันต้องกรรมการสามในห้ากดคะแนนพร้อมกันถึงจะได้แต้ม ซึ่งพอเป็นคะแนนทันทีมันก็ดีนะครับ มันเห็นเลยว่าใครต่อยเข้าไม่เข้า
ในสนามมันก็ขึ้นเรียลไทม์เหมือนกัน พอมาเปลี่ยนมันก็เกิดข้อกังขาว่า ระหว่างที่พักยก ช่วงก่อนคะแนนขึ้น มันจะมีการโกงเข้าไปหรือเปล่า
นั่นแหล่ะที่ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่ทำคะแนนเหมือนเดิม
แล้วพวกกีฬาตระกูลใกล้ๆ กันอย่างพวกต่อสู้ๆ ล่ะครับ คะแนนเขาขึ้น Realtime เลยเปล่า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8