หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยออกแบบโลโก้งานแต่งงาน  (อ่าน 41418 ครั้ง)
ไม่มีอ่ะ  กร๊าก ปาดใน ps อ่ะ
ลองไป trace ดูนะครับ

ปล.ลองทำกรอบหยาบๆกร่อนๆ กับตัวอักษรขรุขระๆนิดๆ มี texture หน่อยๆ ผมว่าจ้าบเลย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไม่มีเผื่อคนจีนด้วยเหรอ กร๊าก

ขอบคุณนะป๋า เดี๋ยวตูเอาไปดราฟ  ไหว้

พออีเอ็มทักเรื่องคนจีน
งานนี้เดี๋ยวต้องมีภาษาจีนจริงๆด้วย  ฮ่าๆ ฮือๆ
พ่อแฟนตู เขาเป็นอาจารย์สอนเขียนตัวอักษรจีนด้วยพู่กันด้วยนะ
แล้วเขาก็ชอบด่าพวกเขียนภาษาจีนสมัยใหม่ว่า
ไอ้พวกเด็กสมัยนี้มันเขียนอะไรก็ไม่รู้ อ่านไม่รู้เรื่อง ฮ่าๆ ฮือๆ

3 ภาษากันเลยทีเดียว กร๊าก

อ้าวฉิบหาย เจอคนจริงอีก กร๊าก
เหมือนพี่เลย์ได้ตรวจงานไปในตัว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โลโก้โคตรเท่ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
งั้นเขียนภาษาไทยอย่างเดียวดีแล้วครับ เราอย่าเอามะพร้าวห้าวไปขายบวบ กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
งั้นเขียนภาษาไทยอย่างเดียวดีแล้วครับ เราอย่าเอามะพร้าวห้าวไปขายบวบ กร๊าก

นึกว่าอ่านผิด กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
อ่านถูกแล้ว  กร๊าก

ทีแรกนึกว่าขาจร ...อ้าวป๋าณตแต่งนี่เอง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหลักแล้วถ้าตั้งกระทู้แนวนี้ต้องโดนอีบวบหนึ่งดอกก่อนนะครับ  กร๊าก
ตอนครั้งแรกที่เข้ามาผมนึกว่าโดนพี่ณตโพสต์ตัดหน้าหรอกนะ กร๊าก

ป๋าเลย์อ้ะ ชิ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ป๋าเลย์สุดยอด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
นึกว่าขาจร  กร๊าก

ยินดีด้วยนะครับป๋า

ยกขบวนฟอนต์ไปมิตติ้งลอนดอนกัน!!

โอนเข้าบัญชี พี่โบว์คนละ สองแสน

กินรอบวง
เออๆ เข้าท่า โอนมาเลย บัญชีตูก็ได้นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7