หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยออกแบบโลโก้งานแต่งงาน  (อ่าน 41425 ครั้ง)
ฟอนต์ลายมือนั่นน่ารักมากๆ เลยครับ กรี๊ดดดดด งานอินเตอร์เลยนะเนี่ย
เอาฟอนต์อื่นออกไปเลย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โลโก้ครับ

ไม่ใช่แล้ว  กร๊าก

ยินดีด้วยค่ะพี่ณต กรี๊ดดดดด

งานตัวเองเกศยังเอาตัวไม่รอดเลยค้าบบบ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ของเกศก็เลยไม่มีโลโก้แม่มเลย  เย ฮิ้ววว

การ์ดป๋าณตหวานมากอ่ะ ดอกไม้เอย หัวใจเอย ชมพูเอย ลายเลื้อยๆเอย
หวานจนนึกหน้าโลโก้ไม่ออก ไม่ใช่ทาง TTATT

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
TTATT อ่านว่าอะไรครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต๊ต

กร๊าก

จริงๆ ไอ้หวานๆ นี่ไม่ใช่ทางตูเหมือนกันนะ
แต่เผอิญว่าต้องทำงานพวกโปรโมชั่นวาเลนไทน์อยู่ทุกปี
เวลาจนมุมก็เลยเขี่ยๆ เผาๆ ออกมาได้  กร๊าก

จริงๆ อยากได้อารมณ์และโทน แบบด้านหน้าของการ์ดนั่นแหละ
แต่คิดไม่ออก แล้วถ้าทำดาร์กๆ เกินไป หรือทำช้า
ก็จะโดน วภค(ว่าที่ภรรยาที่เคารพ) บ่นอีก

ก็คิดว่าถ้าคนไม่ชอบมู้ดกับโทนด้านหน้า
มันก็ต้องชอบหวานๆ แบบด้านหลังบ้างล่ะ  กร๊าก

การ์ดด้านหน้ากับด้านหลัง มู้ดกับโทนไม่ได้ต่อเนื่องกันเลย ฮ่าๆ ฮือๆ

แต่โลโก้พีเจนนั่นมันไม่ใช่แล้ว  fuc yea

เกศชอบแบบไหนล่ะ เดี๋ยวเผื่อช่วยทำให้  กร๊าก
ทีแรกนึกว่าขาจร ...อ้าวป๋าณตแต่งนี่เอง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหลักแล้วถ้าตั้งกระทู้แนวนี้ต้องโดนอีบวบหนึ่งดอกก่อนนะครับ  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เออ นั่นสิ รูปประจำของอีบวบอยู่ไหน
ตัดหน้าอีบวบเลยละกัน  fuc yea

จัดไปครับ แนวจีนไม่มีใครเกินผมอีกแล้ว  แป๊ะยิ้ม
ปล.แฟนณตชื่อเพ็ญเปล่าหว่า  กร๊าก

เฮ้ย โคตรชอบอ่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ป๋าเลย์สุดยอด  โวย

เผื่อฝรั่งไม่เข้าใจ

ขอไฟล์เวคเตอร์เลยได้ไหมครับป๋า  ไหว้
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7