หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยออกแบบโลโก้งานแต่งงาน  (อ่าน 41430 ครั้ง)
ไม่รู้จะไปตั้งห้องไหน เห็นห้องนี้มีจู๋ทำนองนี้เยอะ
ก็เลยตั้งที่นี่ซะเลย  กร๊าก

ตามหัวข้อแหละครับ อยากได้โลโก้งานแต่งงาน
แต่ขาดไอเดียอย่างรุนแรง จะทำแบบที่เขาทำๆ กัน ก็รู้สึกเบื่อๆ
แถมจะต้องรีบใช้โลโก้อีกต่างหาก
(คือไม่ได้คิดไว้แต่แรก หรือลืมนั่นแหละ ฮ่าๆ ฮือๆ)
ใครมีไอเดียแจ่มๆ ก็รบกวนหน่อยนะครับ  ไหว้

เจ้าบ่าวก็ตู ส่วนเจ้าสาว ก็แฟนตู(จะบอกทำไม  โวย)
แต่งที่ลอนดอน วันที่ 1 สิงหาคม 2012 นี้
ใครว่างก็ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติในงานด้วยนะครับ  ไหว้

จะมีพิธีสมรสที่ Ealing Town Hall ตอน 11.30am
แล้วหลังจากนั้นก็จะมีงานเลี้ยงรับรอง แบบกันเองๆ สบายๆ
ที่ร้าน The Botanist -- Kew Garden

อีกเรื่องที่จะรบกวนก็คือ ใบสมัครเข้าสมาคมพ่อบ้าน จะหาได้ที่ไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2012, 02:41 น. โดย ณต » บันทึกการเข้า
 กรี๊ดดดดด เดี๋ยวช่วยนะครับแต่คงใช้งานจริงไม่ได้ 555+

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ว้าว ยินดีด้วยนะคะป๋าณต

there are no regrets in life, just lessons . .
ตอนนี้คิดตีม เอามาทำการ์ดเชิญได้ประมาณนี้  กร๊าก

เอ้า คิดว่าขาจร กร๊ากกกกก!!!

เอาแนวไหนดีครับ (เอเชียๆ หน่อยปะ)
งานนี้น่าจะรวมนักออกแบบทั่วฟ้าเมืองไทยไว้ได้ที่นี่เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แนวไหนก็ได้ฮะ ขอแค่ไม่ใช่ที่เราเห็นๆ กันบนโฟมที่อยู่บนเวทีตามงานแต่งงาน  กร๊าก
งั้นเอาแนวนี้มั้ยครับ  กร๊าก

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░
— Supen ♀♂ Panot –
ก็น่าสนนะ เพราะมันเอาไปประยุกต์กับอักษรจีนที่ใช้ในงานแต่งงาน(ชวงสี่)ได้ด้วย

เอ้อ นึกว่าขาจรด้วย กร๊าก

ยินดีด้วยนะครับ
เดี๋ยวคิดอะไรออกจะมาช่วยเติมๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยินดีด้วยนะค้า  หยี

ยินดีด้วยครับป๋าณต
ยินดีด้วยครับป๋า หยี

งั้นเอาแนวนี้มั้ยครับ  กร๊าก

— Supen ♀♂ Panot –

อ่านทีแรกเป็น sperm ฮ่าๆ ฮือๆ

ขอปรับดีไซน์ตัวอักษรนิดนึงให้ดูแกรนด์ๆ

SUPEN♀♂PRANOT

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เดี๋ยวขอร่วมสนุกด้วยนะคับ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7