หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: PhotoNextoR ฉบับใกล้ครึ่งโหลออนไลน์แล้วเน  (อ่าน 5601 ครั้ง)
สวัสดีชาว f0nt ทุกท่าน หายไปหลายเพลาแต่ก็คิดถึงห้องนี้เสมอ
มาส่งข่าวคราวครับว่า PhotoNextoR  eMag สำหรับคนบ้าถ่ายภาพ
มาถึงฉบับที่ 5 แล้ว (เกือบครึ่งโหลละ) ฉบับนี้เอาประสบการณ์การ
ถ่ายภาพผีเสื้อซึ่งเป็นแมลง (สำหรับการถ่ายภาพ) ที่ผมถือว่าเกรียน
ที่สุดในโลกมาเล่าให้ฟัง ไปลองดูครับว่าเราจะสู้รบปรบมือกับแมลงเกรียน
หลากสีสันเหล่านี้อย่างไร

เรียนเชิญทุกท่านตามอัธยาศัยเลยครับ ฟรีตลอดรายการเหมือนเดิม!  (แจ๋ว แจ๋ว) :
http://photonextor.com/home/?p=499

PhotoNextoR eMagazine ครับผม!
เรียบร้อยแล้วครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กรี๊ดดดดด ขอบคุณมากนะคะ

โหลดมาดองไว้อ่านตอนอู้งานครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณนะครับทุกท่าน ขอบคุณนะครับพี่แอนนนน เค็มได้ที่แล้วก็แงะออกมาอ่านนะครับ  กร๊าก

PhotoNextoR eMagazine ครับผม!
ดองไม่ถึงเค็มหรอก เห็นทวิตว่า อู้มาขี้บ้าง อู้มาวาดการ์ตูนเล่นบ้าง โคตรบ่อยอะ  กร๊าก

กาก
หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]