หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนหุ้นซื้อ font DB ชุด 1 กับ DB helvethica X  (อ่าน 18192 ครั้ง)
หาคนหุ้นซื้อ font ขออีก 4 คนนะครับ...

font DB ชุด 1 ราคา 5,885 บาท หาร 5 ตกคนล่ะ 1177 บาท

DB helvethica X ราคา 5,885 บาท หาร 5 ตกคนล่ะ 1177 บาท
อยากซื้อ DB helvethica X ด้วยครับ
สามารถเอาไปทำเว็บได้ใช้มั้ยครับ แล้วเอาไปทำเว็บให้ลูกค้าได้มั้ย
ได้ครับ

ถ้าจะใช้ ที่บ้านกับที่ทำงาน  ต้อง ซื้อ  กี่ชุดครับ  แบบว่าสนใจ
มาร่วม db helvethaica ด้วยคนนึงฮะ

ต้องการข้อมูลอะไร ติดต่อผมได้ทาง pm เลยฮะ  แป๊ะยิ้ม

ติดตาม และช่วยส่งเสียค่าเลี้ยงดูได้ที่ ธรรมดาสตูดิโอ
 (แจ๋ว แจ๋ว)  สนใจ DB helvethica X  ด้วยคนครับ ว่าแต่กระจู๋นี้หลายวันแล้วนี่ ไม่รู้ซื้อกันไปแล้วยัง

ยังไงก็ PM มานะครับ.....
อยากทราบว่าถ้าหุ้นซื้อ แล้วนำมาใช้ในบริษัท ใช้เครื่องเดียว จะสามารถใช้ได้มั้ยคะ  งง
ถ้าใช้ "ในนามบริษัท" ก็ไม่ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอแจม DB helvethica X อีก 1 ครับ
ไม่ทราบว่าครบรึยังครับ
แจ้งทาง  PM ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ค. 2012, 10:10 น. โดย CoolFinger » บันทึกการเข้า
นับ จขกท
บวกผมไปหนึ่ง
บวก EkMekong หนึ่ง
บวก CoolFinger หนึ่ง

สี่แล้ว  กึ๋ยๆ

goodlove ด้วยไหมฮะ ?

ติดตาม และช่วยส่งเสียค่าเลี้ยงดูได้ที่ ธรรมดาสตูดิโอ
ยังไม่ได้ซื้อเลยไม่มีเวลาเข้ามาดู....

รบกวนขออีเมลคนที่จะซื้อ DB helvethica X ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ingkhapat@hotmail.com

เพื่อความสบายใจซื้อ font ถูกลิขสิทธิ์ดีกว่า... (แต่ขาด DB ชุด 1 ไม่มีใครสนเลยเหรอครับ)
จขกท รบกวนให้รายละเอียดการโอนเงินด้วยนะฮะ
ว่าต้องใช้อะไรบ้าง ต้องมีหลักฐานอะไรไหม ?

แล้วคนที่มาร่วมซื้อด้วย ต้องใช้อะไรยืนยันสิทธิ์ในการใช้
(เหมือนจะเคยมีใครพิมพ์ตอบเรื่องนี้ไว้แล้ว แต่ผมลืมฮะ 55+)

เอาเปนว่าเด้วผมส่งเมล์ ชื่อ กับเบอร์โทรไปให้ก่อนละกันนะฮะ  หยี
แล้วถ้าต้องใช้อะไรเพิ่มเติมเดี๋ยวว่ากันอีกที  ลันล้า

โหย...นึกว่า จขกท. จะไม่เข้ามาดูซะแล้ว
ส่งเมล์ให้แล้วนะจ๊ะ
สนใจ DB helvethica X ครับ
ไม่ทราบว่าซื้อไปแล้วยังครับ

ขออนุญาตสอบถามเกี่ยวกับการซื้อฟอนต์ DB helvethica X ครับ
ไม่ทราบว่าถ้าผมจะหุ้นซื้อ แล้วเอามาทำเว็บไซต์ (ทำหลายเว็บ) ได้ไหมครับ
เช่นผมทำงานอยู่ในองค์กร A แล้วทำเว็บไซต์ A1 A2 A3 แบบนี้ จะเป็นการผิดลิขสิทธิ์ไหมครับ

แบบนี้เค้าจะถือว่าทำในนามบริษัทหรือเปล่าครับ
แต่ผมลง font ในเครื่องส่วนตัวนะครับ

ขอโทษทีครับ ยังงงๆ อยู่หนะครับ
กติกามีสั้นๆ ว่าถ้าใครแตะ "ไฟล์ฟอนต์" ต้องจ่ายครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3