หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: คือถาม ผมจะทำ logo แต่อยากถามว่าผิดมั้  (อ่าน 2785 ครั้ง)
คือถาม ผมจะทำ logo แต่อยากถามว่าผิดมั้ย

ผมชอบ logo อันนี้มากๆครับ   
คือผมอยากจะทำออกมาแนวนี้อ่ะครับ   ผมต้องทำยังไงดีครับ
ผมเคารพเรื่องลิขสิทธิ์มาก 

ไม่รู้ทำยังดี  พี่ช่วนแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ ^__^

" ออกแบบใหม่ โดยได้รับแรงบันดาลใจ "
ไม่ใช่ "ctrl c & ctrl v" อะครับ

ลองทำดูเลยครับ
แล้วพอพัฒนาแบบไปเรื่อยๆ จะพบเองว่าอะไรที่มันสร้างมาจากวิธีคิดของเราเอง
โดยก็คงน่าจะได้รับอิทธิพลจากโลโก้ของเขาเจืออยู่ เข้มข้นหรือเจือจางก็แล้วแต่ละนะ
ลองดูๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่อ ขอบคุณมากครับ  เดี๋ยวถ้าผมทำเสร็จเดี๋ยวผมจะเอามาให้พี่ดูอีกทีนะครับ ^_^
หน้า: [1]