หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับเป็นปัญหาคาใจมาก  (อ่าน 3231 ครั้ง)

อู้ย..
1.ใช่ ฟ้อนต์ รึเปล่าครับ
2. เรียกว่าอะไรครับ
3. ถ้าใช่ฟ้อนต์จะสร้างมันขึ้นมาอย่างไรครับ
4. ไม่ทราบว่าโพสผิดหมวดรึเปล่าครับ
5.ขอบคุณกั๊บ

///แอบมาแก้ขนาดรูปเน้อ-ลุงเป็ด///
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เม.ย. 2012, 01:11 น. โดย RomSaiKyu » บันทึกการเข้า
3.เปิดดู character map(เสริชใน start menu) แล้วไล่ดูเอาครับ น้องดำเหงื่อตก
4.ถูกแล้วนะคิดว่า

จำได้ว่าพี่สิงห์เข้ม(รึเปล่านะ) เคยเอาฟอนต์ dingbat แบบนี้มาโพสต์ไว้ให้ซักจู๋นะ

เจอแล้ว พี่สิงห์เข้มจริงด้วย โวย
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,18057.0.html

กลับไปหาเจอได้ยังไง โวย

ไล่โพสต์พี่สิงห์เข้มเอา พี่แกปั่นน้อย กร๊าก

โวย หมอบุ๊คน่ากลัวจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไล่โพสต์พี่สิงห์เข้มเอา พี่แกปั่นน้อย กร๊าก
สุดยอดเลยนิ
ใครอย่ามาทำอะไรตูเชียวนะ ตูจำฝังใจ ยิ้มเหี้ยมเกรียม

จริงถ้าไม่ใช่ของพี่สิงห์เข้มก็หาไม่เจอหรอก ตะละคนปั่นกระจาย กร๊าก

อยากตะโกน ขอบคุณจริงๆนะครับ  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
หน้า: [1]