หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 119

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกแหลก อีโมน่าลากล่าสุด  (อ่าน 574865 ครั้ง)
พอดีอรไลน์กะน้องออน
เอ๊ะ สะกดถืกไหมนี่

เลยขยันวาด emotion มาอวดกัน
และจะเป็นการดีที่ได้ปั่นกระทู้ร่วมกันเพื่อพ้นจากการเป็นแมงกะจั๊วเอย

ดูสิเมื่อก่อนพี่แอนเรียกอรว่า น้องอร  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แอนคงหมายถึงหมีเล็กนะครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มันก็แค่อดีตน่ะครับพี่

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทุกวันนี้ตูพยายามลืมอดีตนั้นซะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

โถๆ

Las Noches Rubicundior
พี่แอนเคยชมว่าเราน่ารักด้วยแหละ  ยิ้มน่ารัก
พี่แอนเคยชมว่าเรามีความคิดด้วยแหละ  ยิ้มน่ารัก

ถามเจ้าตัวดูสิคะ  หมีโหดดดด

แอนบอกว่ามันเป็นอดีตที่ผิดพลาดครับ

งบน้อย
ตอนนั้นผมบอกว่าผมรวยแล้วจะไม่โกง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนเปลี่ยนไป คอยดูนะจะขุดจู๋เก่าๆมาแฉเลย  ชิ

เกย์แอบ จู๋เก่าๆมันอ่านไม่ค่อยจะรู้เรื่องแล้วนี่หมี

http://www.insee-hiso.com/article.php?id=4806&lang=th#iconhere

คลิกที่ี
Fun & Emotion Icon Click here for more.
สิครับ

165อีโม ง่ะ

ให้เดือน  กร๊าก

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 119