หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 119

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกแหลก อีโมน่าลากล่าสุด  (อ่าน 574989 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อรล่ะคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อิจฉา  ฮือๆ~

กำลังขู่บังคับให้ป๋าเลย์ทำให้อยู่จ้า  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮึ่ม  ริษยาๆๆๆๆๆๆ      ชิ

อยากได้มั่งคะ  ป๋าขา   กรี๊ดดดดด

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ฮึ่ม  ริษยาๆๆๆๆๆๆ      ชิ

อยากได้มั่งคะ  ป๋าขา   กรี๊ดดดดด

เกย์ออก เก็บอาการหน่อย เฮียบั๊ก   ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2006, 10:07 น. โดย alyze » บันทึกการเข้า

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
กรี๊ดดดดด โห...ดีจังเลย ช๊อบ ชอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
รับทำหรอคะป๋า  กรี๊ดดดดด
แต่พี่เลย์ไม่เคยเห็นไหมนี่หว่า

ทำให้นิ้งด้วยค่ะ กรี๊ดดดดด

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เอ้ยมันเล็ก 19 px เองนะ ทำกันเองก็ได้มั้งขำๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มันมีค่าต่างกันครับ

ทำโดย ป๋าเลย์
กับทำเอง คุณค่าทางจิตใจ ไม่เหมือนกันครับ
ไม่เชื่อก็ลองถามหมีดูครับ  ฮิ้ววว
ป๋าไม่ทำให้หมี  เศร้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เอือม ไม่เอา มันน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 119