หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 119

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกแหลก อีโมน่าลากล่าสุด  (อ่าน 574978 ครั้ง)
 (แจ๋ว แจ๋ว)

คุณโอ้เอ้ เปรียบเทียบแล้ว ฮา มาก  (อิอิ)

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
แอบอ้าง
:: ลบคะแนนอยู่ได้ ต๊องป่าว โรคจิต ::

อ๊ะ
^ สะดุดประโยคนั้นเหมือนกัน....
แล้วพลันนึกได้..สมัยกาลก่อนคลับคล้ายคลับคลาว่าใครบอกจะ -1 ให้ผมทุกทีที่เจอว้า~
ข้อเสนอนั้นตอบรับตอนนี้ทันป่าว?

อืม อืม อื้มม...
ทำอีแมะหน้าอรมั่งสิค้า  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทำอีแมะหน้าอรมั่งสิค้า  กรี๊ดดดดด

หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
นั่นหมี  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เม่ทำให้แล้ว พี่ หนู อร คนอื่น ๆ ด้วย << เปลี่ยนแล้ว รับทราบครับ
เม่ทำให้หลายคนมาก เนื่องจากว่าง

เพราะนอนโรงพยาบาลมาวันนึงเต็ม ๆ

ใจดีช่วยเพื่อน โดนไม้เบสบอลเฉี่ยว คิ้วแตก

เย็บ 18 เข็ม อลังการ  หน้ามึน

ยังมึน  ๆ หายมึนจะเอามาแจก

เป็นลายเส้น แบบ ดินสอ ไม่ลงสี ถ้าไม่สวย ก็ ขออภัยนะครับ

ยิ้มน่ารัก ถ้าชอบ ช่วย กด ลบ นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิ.ย. 2006, 08:12 น. โดย alyze » บันทึกการเข้า

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
เม่ทำให้แล้ว พี่นู๋ อร คนอื่น ๆ ด้วย

เม่ทำให้หลายคนมาก เนื่องจากว่าง

เพราะนอนโรงพยาบาลมาวันนึงเต็ม ๆ

ใจดีช่วยเพื่อน โดนไม้เบสบอลเฉี่ยว คิ้วแตก

เย็บ 18 เข็ม อลังการ  หน้ามึน

ยังมึน  ๆ หายมึนจะเอามาแจก

เป็นลายเส้น แบบ ดินสอ ไม่ลงสี ถ้าไม่สวย ก็ ขออภัยนะครับ

ยิ้มน่ารัก ถ้าชอบ ช่วย กด ลบ นะครับ

มาใช้ หนู แทนดีกว่ามั้ยคะ

อ่านแล้วมันไม่ลื่นแหะ  ง่ะ

นะนะนะนะ กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิ.ย. 2006, 05:08 น. โดย In0ok., » บันทึกการเข้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ครับ แก้ไขแล้วครับ

ครับ แก้ไขแล้วครับ

เดี๋ยวนี้สาวหล่อในนี้เยอะเนอะ

ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เดี๋ยวนี้สาวหล่อในนี้เยอะเนอะ

ฮิ้ววว

ตูหญิงนะเว่ยนุ๊ก พิสูจน์ได้  เกย์ออก

(ชั้นไม่พูดครับหว่ะ ฮะก็ไม่  ง่ะ)

there are no regrets in life, just lessons . .
อ๊ะ ร้อนตัวด้วย  เกย์แอบ
กัม

เจฟ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
  =  เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อิจฉา  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 119