หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาแนะนำ eMag ฉบับใหม่สุดๆ ครับ  (อ่าน 6969 ครั้ง)
ผมเปิดทำ eMag เล่มใหม่ขึ้นมาแล้ว เป็นเรื่องราวของกล้องและการถ่ายภาพ หลายท่านในนี้รู้จักผมกันบ้างนิดหน่อยครับ ตอนนี้ อวตารตัวเองขึ้นมาใหม่แล้วก็ออก eMag เป็นของตัวเองจริงๆ ซะที ขอฝากเอาไว้ในอ้อมอกอ้อมใจอีกสักฉบับนะครับ

PhotoNextoR - www.photonextor.com

ปล. โหลดฟรีเหมือนเดิม (เดิมที่ไหนหว่า?) ทุกวันที่ 9 ของเดือนเลยครับผม!

ขอบคุณหลายๆ ครับ  ไหว้
กิ๊ก - ปิยะฉัตร แกหลง

PhotoNextoR eMagazine ครับผม!
กรี๊ดดดดด เจ้าของเดียวกับโทนาฟใช่ไหมครับนี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดดดด เจ้าของเดียวกับโทนาฟใช่ไหมครับนี่

กร๊าก คนละเจ้าของแล้วครับแอน ผมออกมาทำเองเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2012, 17:22 น. โดย nextopia » บันทึกการเข้า

โอ้ว งั้นยิ่งน่าสนุกครับ
พยายามโหลดแล้วแต่มันโหลดช้ามากครับ สงสัยเดี๋ยวต้องรอสักพักค่อยโหลดใหม่ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนนี้ผมยังติดปัญหาเรื่องของ Server ครับแอน ดูเหมือนมันจะยังไม่ค่อยสนับสนุนเรื่องการดาวน์โหลดไฟล์สักเท่าไหร่ เดี๋ยวอีกสักพักก็ว่าจะขยับขยายให้มันดีกว่านี้

อีกอย่างนึงก็คือเมื่อวานนี้มีคนเข้ามาโหลดเยอะพอสมควรครับ เลยอาจจะทำให้ช้าหน่อยนะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ถ้าแบบนี้ฝากไฟล์ไว้ตาม Cloud ต่างๆ ฟรีๆ แทนได้ไหมครับ
ลดภาระเรื่องเซิฟเวอร์ได้หมดเลยนะ

อย่างพวก Box.com หรือ Dropbox อะไรงี้ พื้นที่น่าจะเหลือๆ ครับ

เป็นไอเดียที่แจ่มดีครับ เดี๋ยวลองศึกษาดูซิ...ขอบคุณสำหรับแนวทางครับ
อ้อ...ฝากขอบคุณไปถึงคนทำฟอนต์ Book_Akhanake กับ supermarket ด้วยนะครับ
ผมเอาไปใช้ในเล่มแรกพร้อมประกาศเครดิตด้วยแหละ

ขอบคุณสำหรับไอเดียเรื่อง Cloud อีกทีครับ น่าสนๆ เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2012, 13:33 น. โดย nextopia » บันทึกการเข้า

เรียบร้อยแล้วครับแอน แจ๋วเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบคุณไอเดียเด็ดๆ นี้อีกทีด้วยนะ

เชิญผู้สนใจที่นี่เลยครับ http://photonextor.com/home/?p=101

ขอบคุณครับ โหลดๆ เกย์ออก

เชิญเลยครับ ไปโหลดโลด! (แจ๋ว แจ๋ว)

เจ๋ง
เพิ่มเวอร์ชั่น pdf สำหรับเปิดได้โดยตรงบนอุปกรณ์ประเภท Mobile แล้วครับ (ไม่ใช่ zip เรียกเปิดได้เลย)
http://photonextor.com/home/?p=101

Cloud นี่มันเข้าท่าจริงแฮะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: [1]