หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เตะบอลกันเถอะนะ ขอร้องละ แฮ่!  (อ่าน 23607 ครั้ง)
เมื่อวันอังคารไปเตะบอลมา กับที่ บริษัท

คิดถึง ชาวฟ้อนสตาร์ทีม

ผมคิดจะวิ่งไปดูสนามฟุตบอลที่อยุ่ตรงซอยเสือใหญ่

ใครสนใจ  มาลงชื่อไว้ก่อนนะครับ ว่างวันไหนกันบ้าง มาลงชื่อได้ครับ

เดือนนี้เสาร์อาทิตย์ผม คิวเต็ม
        เดือนเมษาวันหยุดเยอะมาก....น่าจะได้จัดเตะสักวัน  ใครสนบ้างครับ

เดือนเมษานี้นะ !!  ลองมาลงชื่อดูมั้ยครับว่าว่างวันไหน ในเดือนเมษานี้ !!

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมษา หน้าร้อน แดดเปรี้ยง เตะบอล หน้ามืด ล้มพับ หลับคาตักสาวฟอนต์

อืมมม์ หยี

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ก็คงเตะหญ้าเทียมในร่มครับ
กลางแดด ผมก็คงบาย
เมษา ว่างอาทิต ที่ 1  (อิอิ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
1.จักรี  อาทิตย์ ที่ 1 เมษา
2.พี่หมู อาทิตย์ ที่ 1 เมษา
3.   

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่ว่าง ไปสงขลา  เศร้า
ไม่ว่าง ไปสงขลา  เศร้า

เดือนเมษานี้นะ !!  ลองมาลงชื่อดูมั้ยครับว่าว่างวันไหน ในเดือนเมษานี้ !!

ไม่ว่าง 31-2 อะ นอกนั้น สบาย

I ROCK , THEREFORE I AM
เดือนเมษาไม่น่าจะติดอะไร งั้นก็ลุย

ไปเชงเม้ง  fuc yea

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หลังสงกรานต์ ติดงานแต่ง / งานบวช
สองอาทิตย์ซ้อน  ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไปครับไปเตะบอลกัน
มีความต้องการทางเพจซินะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4