หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: Alsmile Golden Class  (อ่าน 40836 ครั้ง)
เก่งและขยันมากเลยครับ

ฟอนต์นี้มาสเตอร์พีสจริงๆ  เจ๋ง

กว่าผมจะผลิตแต่ละชิ้นออกมากได้นี่ เอาเรื่องเหมือนกัน  ง่ะ

ไม่กล้ารับคำชมครับ เพราะคิดว่ายังไม่เก่งอะไร ต้องเรียนรู้อีกเยอะเลยครับ

ส่วนขยันไหม อันนี้ตอบว่า ก็ไม่ถึงกับว่าขยัน แค่ชอบ ๆ แล้วก็ทำ ๆ เพื่อพัฒนาการเท่านั้นเอง
(ยังเห็นว่าตนเองยังมีความขี้เกลียดจอยู่ครับ)

แต่เห็นฟอนต์ที่คุณ B|อ พรีวิวฟอนต์ที่ใด เจ๋งทุกตัวนะครับ แอบส่งกำลังใจให้อยู่

ส่วนของหลวงพี่ ตอนนี้พยายามทำเทมเพลตภาษาลาวด้วยตนเอง ซึ่งยังประสบปัญหาอยู่ครับ

ยังไม่ได้ถามใคร คือไม่รู้หลายเรื่องเลยไม่รู้จะเริ่มจากคำถามไหนดี

กำลังเลือกและลำดับคำถามที่เห็นว่าสำคัญและจำเป็นเท่านั้นจึงจะถาม เกรงใจจะรบกวนเวลาของป๋ารมาจารย์ทางนี้ครับ

ส่วนฟอนต์ไทยก็ทำไปเรื่อย ๆ เสร็จแล้ว+ตรวจสอบแล้ว+พิจารณาแล้ว = ปล่อยให้ใช้ครับ

ตอนนี้รอให้ทางเว็บปล่อยฟอนต์อื่นให้เสร็จก่อนแล้วจะจองคิวปล่อย

sometimes you need to let things go.
ช่วงนี้หยุดทำฟอนต์พักร้อนที่บ้าน ศึกษางานที่มาตุภูมิ
ไม่นานคงจะได้ทำฟอนต์อีกครั้ง

แต่คงปล่อยที่มีให้ใช้ตามเจตนาแรก ตอนนี้รอคิว

วันนี้เห็นรายการหนึ่งเอาฟอนต์ไปใช้ ก็รู้สึกดี แค่นั้น

(ไม่ได้ช่วยโปรโมทรายการเพราะไม่มีภาระอะไรกันแค่อยากเก็บไว้)

sometimes you need to let things go.
พึ่งมาติดตามงานฟอนต์สวยๆ เจอฟอนต์ของคุณเข้าใจ ลุ่มหลงเลยครับ สวยมากจริงๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]