หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจ้างเขียน แฟลช เมนูครับ  (อ่าน 3961 ครั้ง)
คือตอนนี้ผมออกแบบเว็บไซต์ไว้ทั้งหมดเอาไว้แล้วครับ แต่อยากได้เมนู และ ลูกเล่นนิดหน่อยที่ทำจากแฟลช ซึ่งผมยังไม่สามารถทำได้อย่างที่ต้องการ มีแบบแฟลชและการเคลื่อนไหวเป็นตัวอย่าง สนใจคุยรายละเอียดเพิ่มเติมที่ gone_to_wind@hotmail.com หรือ โทร086 757 7343 ครับ วิน ครับ หรือจะถามมาทาง กระจู๋นี้ก็ได้ครับ  อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์ ไม่รีบร้อนครับ (30 วัน)
ลองทำดูมั้ยครับ ถ้าไม่ซับซ้อนมาก รับรองว่า ผมแนะนำให้ได้  เจ๋ง  แต่ ถ้าไม่ได้จริงๆ ค่อยว่ากันเนาะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีรับทำไปเล้ย ไหนๆ งานมาแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากครับ และ น่าสนใจทีเดียว แต่เคสนี้ผมไม่สะดวกอย่างยิ่งครับ เพราะมีปัญหาเรื่องเวลา ซึ่งมีจำกัดมากในช่วงนี้ครับ แต่หลังจากนี้ก็อยากศึกษาหาความรู้เพิ่มเติมเหมือนกันครับ อย่างไรขอบคุณมากครับที่แสดงน้ำใจ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
งั้น ถ้าไม่ลำบาก รบกวนส่งรายละเอียดงาน เข้า เมล   kree_oo@hotmail.com ได้เลยครับ เดี๋ยวตีราคาให้  อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ส่งรายละเอียดไปเรียบร้อยแล้วครับ รบกวนช่วยดูหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ  ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม
หน้า: [1]