หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ปั่นไปเพื่ออะไร  (อ่าน 17222 ครั้ง)
ปั่นจนออกทะเล  ฮิ้ววว
ปั่นไปเพื่อ....ความมันส์ค่ะ

สาวกเต่าค่ะ
ปั่น เพื่อให้ถึงเส้นชัย...

ตูร์ เดอ ฟอนต์  ชิ

ถุถุถุ...ถูกต้องนะครับ (อิอิ)

สาวกเต่าค่ะ
อ้าว นึกว่าปั่นครบ พันครั้งแล้วจะได้ บ้านพร้อมที่ดิน ซะอีก

แย่จังๆ  ฮิ้ววว

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)
ปั่นให้แข็ง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปั่นเพื่อ ... ตอบไม่ได้ค่ะ

เพราะเจอ คำตอบนี้   ง่ะ
ปั่นให้แข็ง

เยิ้ม ...  หยุดปั่น

อู้ววววว์ หื่น

งบน้อย
ปั่นให้แข็ง

มีเรื่องรบกวนถาม อากังฟู หน่อยครับ

ทำไม เวลาผมปั่นมันแล้วไม่แข็ง เลยครับ
จะรักษาอย่างไรดี  กร๊าก

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)
เพื่ออนาคตของมนุษยชาติ
ปั่นให้แข็ง

ปั่นให้แข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียน  กร๊าก

ช่างคิดเนอะ  เกย์ออก
มีเรื่องรบกวนถาม อากังฟู หน่อยครับ

ทำไม เวลาผมปั่นมันแล้วไม่แข็ง เลยครับ
จะรักษาอย่างไรดี  กร๊าก

เอาเยลใส่ผมไปแปะ สิครับ

ขนาด เยลยังทำให้ผมแข็งได้ แล้วไฉน ส่วนที่ปั่นจะไม่แข็ง  ฮิ้ววว

เอาเยลใส่ผมไปแปะ สิครับ

ขนาด เยลยังทำให้ผมแข็งได้ แล้วไฉน ส่วนที่ปั่นจะไม่แข็ง  ฮิ้ววว

จริงๆค่ะ บุ๋มลองแล้ว  แข็งจริงๆ  ลันล้า
ถ้าต้องการแบบทันใจ แนะนำ กาวตราช้างครับผม  ฮี่ๆ

แข็งโป้ก  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ เคยลองแล้วเหรอจ๊ะ   กรี๊ดดดดด

หน้ามึน
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6