หน้า: 1 ... 89 90 91 92 93 94 95 [96] 97 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากแด่ถลอกอันเป็นที่รักยิ่ง  (อ่าน 377554 ครั้ง)
โทษคร้าบบบบบ  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
http://youtu.be/CuEeycGRjxI

ยังไม่ทันได้ดู แค่เห็นเป็นน้องเค้าเลย รีบมาโพสเลย  หื่น

โอ้ดีๆ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูรายการแล้วรู้สึกเสียดายน้องแอนนี่มาก
ชอบน้องมาก ไปอยู่ในรายการที่ไม่เวิร์กเลย ฮือๆ~
แล้วฟังจนจบก็ยังไม่รู้ว่าไอ้ที่พาดหัวไว้มันคุยกันในรายการตรงไหน ไม่มีเลยนะ

จู๋ถลอกมันต้องดูไปเอ๊ะไปว่ากูจะหื่นหรือกระอักกระอ่วนไปแบบนี้ กร๊าก

แนทตี้ ใครอยากเย็ดต่อคิวเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กะเทยปะครับ กร๊าก

ดูแล้วรำคาญปากมันมาก กร๊าก

เข้าไปอ่านคอมเม้น ไอ้พวกด่าๆนี่ นึกว่าเค้าจะให้ทุกคนเยดฟรีจริงๆเหรอวะ  กร๊าก

ไปต่อคิวกันที่ไหนวะ เรียกตูด้วย

กาก
เข้าไปอ่านคอมเม้น มาเหมือนกัน ทำให้ได้รู้อย่างหนึ่งเลยว่า

คนไทย ด่าเก่ง ไม่แพ้ชาติใดในโลกจริงๆ บางคอมเม้นแบบว่า คิดได้ไงอ่ะ เจ๋ง

http://icytravel.com/vietnamese-students/

นักเรียนเวียดนามตีกันครับ แย่ๆๆๆ

ตีกันจริงเรอะ ทำไมถ่ายมาชัด คอมโพสสวยจัง

ตีกันจริงเรอะ ทำไมถ่ายมาชัด คอมโพสสวยจัง
ภาพมันดูรุนแรงมากๆเลยครับ  หื่น

ผมว่าน่าจะเซ็ตถ่ายนะ แต่เซ็ตหรือไม่เซ็ตมันก็.. หื่น

"ย้อม"  เหรอ
ภาพมันดูรุนแรงมากๆเลยครับ  หื่น

ผมว่าน่าจะเซ็ตถ่ายนะ แต่เซ็ตหรือไม่เซ็ตมันก็.. หื่น

"ย้อม" เหรอ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
" ย้อม " คือ อะไรหรอครับ แบบว่า ย้อมแมว อะไรประมาณนั้นหรือปล่าครับ

เดี๋ยวนะ.. ชงเองไม่ใช่เรอะ  อู้ย..

เดี๋ยวนะ.. ชงเองไม่ใช่เรอะ  อู้ย..
งง
เดี๋ยวนะ ... เซ็ตหรือไม่เซ็ตมันก็ .. ย้อม

ดัด ทำสี ผม

ทำผมใช่ไหมครับ  กร๊าก กร๊าก

หน้า: 1 ... 89 90 91 92 93 94 95 [96] 97 98