หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Flood Avatar  (อ่าน 3292 ครั้ง)
ตอนนี้เสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ ทรงผมใหม่ตาใหม่เพิ่มมาอีกเยอะเลย

ขอบคุณชาว www.f0nt.com คุณ ej_sing คุณ กากก่อเกรียนนู้บ ที่ให้คำแนะนำด้วยนะครับ

http://apieceoffun.com/floodavatar/

ไม่รู้โพสถูกบอร์ดรึเปล่า ฮาๆ

ปล.ลืมคุณ คุณ แอน

-----------

แก้ไขชื่อ Dj_sin เป็น ej_sing
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2011, 15:52 น. โดย pritevana » บันทึกการเข้า
 กรี๊ดดดดด

กาก
ยังเป็น Dj_sin อยู่อีก กร๊าก

ยังเป็น Dj_sin อยู่อีก กร๊าก

แก้แว้ว 555+ (อิอิ)
เขาชื่อน้าแอ๊ดครับ ส่วนคุณกากก่อเกรียนนู้บ ชื่อกาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เขาชื่อน้าแอ๊ดครับ ส่วนคุณกากก่อเกรียนนู้บ ชื่อกาก

เดี๋ยวจะฟ้องอาจารย์ก่อ

ฟ้องแล้วมันก็ได้แต่กรี้ดอยู่บ้านนอกแหละครับ  กร๊าก กร๊าก

ฮาๆ ได้แต่เก็บความแค้นสินะครับ อ๊าง~
เย่ กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: [1]