หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 15254 ครั้ง)
สุดยอด โคดน่ารักเลยค่ะ ชอบๆ  กร๊ากกกกก!!!

ดูหน้าตาแล้วครอบคลุมครบชาวฟอนต์หมดเลยอ้ะ
ขอเล่นด้วยนะ ><

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
บังเอิญเหมือนครับ ไม่ได้ตั้งใจ กร๊าก
แปะมั่ง ลันล้า

บุ๊คเหมือน กร๊าก

ขอเปลี่ยน bg เป็นสีแดงๆ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำมาหน้าตาหลากหลายยืดหยุ่นโคตรๆ เลย กร๊าก

ชอบอะ น่ารักมาก

ของเค้า

เล่นด้วย กรี๊ดดดดด

เศร้า ตอบทันมั้ยง่ะ

ถ้าใช้ AS3 นี่ผมมีโค้ดให้ครับ เคยทำไว้นานแล้วเหมือนกัน
มันจะแคปภาพส่งไปให้ PHP เป็นตัวเซฟรูปครับ แล้วเราค่อยโยนลิงค์รูปออกมา

เกย์ออก ยังไงถ้าจะพอร์ตเป็น AS3 บอกได้นะฮะ

เศร้า ตอบทันมั้ยง่ะ

ถ้าใช้ AS3 นี่ผมมีโค้ดให้ครับ เคยทำไว้นานแล้วเหมือนกัน
มันจะแคปภาพส่งไปให้ PHP เป็นตัวเซฟรูปครับ แล้วเราค่อยโยนลิงค์รูปออกมา

เกย์ออก ยังไงถ้าจะพอร์ตเป็น AS3 บอกได้นะฮะ

ยังไงรบกวนขอโค๊ดด้วยครับ ขอบคุณมากๆ เลย ฮือๆ~
มีทรงผมให้เลือกเยอะดี  กรี๊ดดดดด

คนเล่นกันเยอะจัง ตกใจนะเนี่ย รู้สึกปลื้มมมมมม  หื่น
เราบ้าเห่อค่ะ กร๊าก

เจ๋งอะหน้าตาแทบไม่เหมือนกันเพราะ ออฟชั่นเยอะโคตร ฮ่าๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อาจารย์ก่อหายไปเลย
 ฮือๆ~
หน้า: 1 [2] 3