หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคะช่วยออกแบบโลโก้งานแต่งให้ที  (อ่าน 30198 ครั้ง)
 ไหว้
   กำลังจะพิมพ์การ์ดแต่งงาน อยากได้โลโก้สวยๆมาแปะค่ะ รบกวนพี่ๆออกแบบให้ค่ะ

ชื่อ  พรนิชา - อดิศักดิ์
   ชื่อเล่น ปุ้ย - ต่อ
   Phonnicha - Adisak

ทีแรกว่าจะใช้   พ อ   ไม่รู้จะตลกป่าวคะ
  ธีมงาน สีชมพูอ่อน + เขียว + ขาว จัดที่บ้านทรงไทยค่ะ
  ถ้าพี่ๆมีไอเดียอะไรใส่ได้เลยนะคะ
  ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ ไหว้

กาก
เร็วดีค่ะ แสดงว่าไอเดียเจิดอยู่ตาหลอดๆๆ ha ha
ไม่หลุดธีมเลย เหวอ
 กร๊าก กร๊าก
ตูขอร้องบังคับเจ้าของเว็บทำให้ หลอกว่าจะซื้อเสื้อคู่
แต่ป่านนี้ยังไม่ได้ซื้อเลย เพราะเค้าไม่ได้รับทำเสื้อโปโลจำนวนน้อย แป่ว

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....

กาก
กร๊ากกกกก!!!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

น่าสนใจ.. ขอฟังแนวคิดหน่อยครับ  ฮือๆ~
            ธีม ชมพูอ่อน เขียว ขาว (เป็นสีดอกไม้ที่ใช้)
=ดอกรัก กล้วยไม้ขาว ร้อยเป็นสร้อยแต่งบ้านทรงไทย /กุหลาบ บัวชมพู
อันที่จริงไม่ค่อยชอบไทยจ๋า แต่แต่งที่บ้านเรือนไทยสี่ภาค  อ.บางไทร +กินเลี้ยงในสวน

ไม่มีแนวอะไรมากแล้วแต่พี่ๆออกแบบให้ จะเอาไปใส่การ์ดกะของชำร่วย(ขวดน้ำผึ้งห่อผ้าแก้ว)
          พรนิชา  อดิศักดิ์
    phonnicha   adisak
          ปุ้ย            ต่อ
          pui            tor
            28 ก.ค. 2555
           เลือกได้เลยค่ะ ตัวย่อก็ได้ (ขอแบบมีกับไม่มีวันที่)

ขอบคุณค่ะ  (สุดท้ายละ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ย. 2011, 21:23 น. โดย phonnicha » บันทึกการเข้า
เอ่อ.....ครับ
เอาของงานแต่งเพื่อนมาให้ดู ฮิ้ววว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ชอบๆ  กร๊าก
กร๊าก ชอบแบบนี้แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพียง พ อ หยี
หน้า: [1] 2 3