หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กไม่ธรรมดา (แตกหน่อจาก ขจกต)  (อ่าน 38569 ครั้ง)
เลี้ยงหลานมา ๒ คนแล้ว เวลาจะตีจะขอมันตีตรงๆ คือเวลาเด็กมันดื้อนี่เราก็ปรี๊ดละนะ
ถึงตอนนั้นต้องกดความปรี๊ดตัวเองลง ให้นิ่งสุดๆ แล้วค่อยๆ บอกกับเด็กๆ ว่า นี่หนูทำผิดแล้วนะ ครั้งที่ ๑ หยุด และอย่าทำอีก
ปกติก็จะหยุด แต่ถ้ายังมีครั้งที่ ๒ ก็จะบอกว่า ป้าบอกไปแล้วนะ ยังทำอีก ถึงเตือนแล้วจะหยุด แต่ครั้งนี้ต้องขอตี จะให้ตีตรงไหนก็ยื่นมา
มันก็จะยื่นมือมากันเอง แล้วพี่ก็ตี และตีแรงด้วยนะ แต่จะไม่ตวาดด้วยอารมณ์อะ

ต้องเป็นเด็กยังไงนะ ถึงจะกล้าดื้อกับแอ้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

The Hulk นั่นป้าแอ้เลี้ยงมากับมือนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮิ้ววว

แปลกมากครับ
ตั้งแต่วันที่ตุลผีเข้า แล้วโดนตีชุดใหญ่ จากนั้นก็งอแงน้อยลงเรื่อยๆ
เหลือแค่ตอนถอดเสื้ออาบน้ำละที่ยังลีลาเยอะอยู่
ต้องหาทางหลอกล่อ ไปดูแมงมุมจิ้งจก ถึงจะยอมไป
ตุลผีเข้า  อู้ย..

พาไปวัดก็หายเลยใช่ไหม  fuc yea
ใช่ครับ  ฮิ้ววว
นี่พูดจริงใช่ไหม  ฮือๆ~
ผีเข้าพ่อมันแล้ว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้องเป็นเด็กยังไงนะ ถึงจะกล้าดื้อกับแอ้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

กร๊าก

อืมมม...

The Hulk นั่นป้าแอ้เลี้ยงมากับมือนะครับ

ลันล้า

โวย

ไหว้ละก๊าบบบ

อืมมม...
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]