หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ พี่ยุทธกับน้องไบร์ท พูดอะไร  (อ่าน 4654 ครั้ง)
ปกติผมมักจะอัพเดทข่าวสาร จากรายการนี้ครับ เรื่องเล่าเช้านี้  เพราะรู้สึก ว่า มันมันส์ มันอร่อย มันบันเทิงดี
บางที ดูข่าวจากรายการนี้ตอนเช้า ทั้งหมด  หัวข้อข่าวทั้งวันที่อัพเดทกัน ก็ไม่พ้นไปจากนี้เท่าไรนัก

ดังนั้น ถ้าวันไหนพลาด ก็เหนื่อยที่จะต้องไปตามเก็บข่าวเอาที่ละเรื่องสองเรื่อง
ดังนั้นใครที่ติดตามอยู่ทุกเช้าหรืออยู่บ้านชิวๆ ก็อัพเดทบอกกันบ้างนะครับ ช่วงนี้ผมพลาดบ่อยๆ

และรุ้สึกว่าวันนี้ รายการพี่ยุทธ ตอนเย็น มีเปิดใจสาวปู นายกสาวของเราด้วย อยากดูแต่รู้ว่าพลาดอีกแน่
ใครติดตามช่วยเอามาแปะแบ่งให้ดูบ้างนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แทบไม่ดูเลยรายการนี้  กร๊าก

ไม่ชอบเวลาพี่ยุทธแกใส่สีตีไข่อะ (ความรู้สึกส่วนตัวนะ)  อ๊าง~

แล้วก็แป๊ก กร๊าก

ผมว่า มันเป็นกลไกสอดส่องสังคมที่มีประสิทธิภาพที่สุดแล้วนะครับ ในวินาทีนี้
ใครตดในที่สาธารณะระวังจะได้ออกสรยุทธ

อัปเดตให้ตูอ่านด้วยนะ ไม่เคยตื่นทันเลย ฮือๆ~

อ้อ พิธีกรตอนนี้ไม่ใช่น้องกุ๊กแล้วเหรอครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ่อ เค้าเปลี่ยนพิธีกรหญิงไปกี่เดือนแล้วนะ  กร๊าก

แต่น้องไบรท์น่ารักกว่าน้องกุ๊กอีกนะ  หื่น

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ขอ SS หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พิชญทัฬห์ จันทร์พุฒ_1/3

เทปแรก  ชอบนะ ให้ร้องเพลงก็ร้อง  กร๊าก

อันนี้ กุ๊กอำลา

น้ำตาท่วม! กุ๊ก กฤติกา อำลารายการ 1 Apr 11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2011, 10:06 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]