หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: นี่ฟ้อนอะไรอะครับ หามาพักใหญ่ แต่ไ  (อ่าน 5368 ครั้ง)
เห็นแล้วถูกใจอยู่ระยะนึง แต่หาไม่เจอเลยว่าชื่ออะไรอะคับ
มีใครรู้จักบ้างครับ ขอบคุณครับผม
 (เหงื่อแตกพลั่ก) :44:ไม่มีใครรู้จักเลยแฮะ หาจากไหนดีละ
มีเวบไหนที่แสดงลิสฟ้อนไทยที่มีลิขสิทธิไหมครับ(มันน่าจะมีลิขสิทธินะ)
ฟอนต์ทุกตัวในโลกมีลิขสิทธิ์ครับ
แต่เจ้าของลิขสิทธิ์จะให้ใช้ฟรีหรือเปล่านั่นอีกเรื่อง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาดูกัน ฟอนต์ไหนฟรี ฟอนต์ไหนซื้อ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ้อ ดูหมดแล้วครับผม ขอบคุณมากครับ แต่ก็ยังไม่ใช่เลย^ ^
เจเอส ประภากร รึเปล่าคะ  งง

เพิ่มเติมตัวอย่างฟอนต์JS ครับพ้ม  หมีโหด~>

หมายเหตุหน่อยนะครับว่าคำอ่านชื่อภาษาไทย ผมมั่วเอา  กร๊าก กร๊าก
(ขอขอบคุณน้าอ๋าห์ที่ช่วยๆ มั่วครับ  ไหว้)

there are no regrets in life, just lessons . .

http://allmyfonts.com/index.php

there are no regrets in life, just lessons . .
โอ้ขอบคุณมากเลยครับผม เจอแล้ววว เย้
ดูหมดแล้วจริงๆ  เอือม

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]