หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำัตัวขอรับ ผมสาวกคนใหม่  (อ่าน 19510 ครั้ง)
เข้ามาแนะนำตัวครับ

หลังจากได้เข้าไปตอบกระทู้มา
ก็เลยเป็นสาวกซะเลย

ชื่อ กัม....
กัม นะครับ ไม่ใช่ กำ หรือ กรรม หรือ กรร...รรร...รร บรู๊วววววววว......

แค่นี้แหละครับ แหะๆ
สวัสดีทุก?ทั่นนะขอรับ

m-_-m 
    คาราครับ (ไม่วะ เดี๋ยวหยาบ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2006, 16:42 น. โดย อีรัตนาเตอร์ » บันทึกการเข้า
คัม

หวัดดี

(-1 ตามระเบียบ)

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สองคนข้างบนรับน้องโหดเหี้ยม(-๑)

สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เฮ้ย
ได้ สมาชิ
ไม่ได้หื่นซะหน่อย
ทำไมรูปใต้ชื่อน่าเ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้าเหมือนมึงเลยเคน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
โอ้ว

สมาชิ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อ่ะให้เลย ขอ -1 เรา
มีไ้สามตัวเดียว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีไ้สามตัวเดียว
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7