หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำัตัวขอรับ ผมสาวกคนใหม่  (อ่าน 19511 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เริ่มป

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 เหลือบ

อ่านไปอ่านมา งง มากมาย

เม่สมัครด้วยได้เปล่า  ฮี่...

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
โอ้โห พึ่งเห็นความเป็นมาตอนเป็นสากวกใหม่ๆของพี่กัม  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .

ขุดกันข้ามปีเลยทีเดียว เหลือบ

งบน้อย
ยุค "รับน้องนรกแตก"

ใครมาสมัยนั้นใหม่ๆ  อ่วมอรทัย     

โล่ง
อดีต พี่กัม   หื่น หื่น
ตอนนี้ เจ๊กัม  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮิ้ววว โห ขุดกันข้ามปีจริงๆด้วย

เมื่อก่อน หนูกัม

ตอนนี้ หนุ่มกัม

อนาคต   ดารารุ่นใหญ่  ฮิ้ววว
ไปแนะนำตัวที่กระจู๋แนะนำตัวนะครับ  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยินดีต้อนรับ (-1)  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
 เหลือบ   ใครเป็นขุดคนแรกเหรอคะ

เล่นขุดข้ามปีเลยนะคะพี่เมิง    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ฮิ้ววว โห ขุดกันข้ามปีจริงๆด้วย

เมื่อก่อน หนูกัม

ตอนนี้ หนุ่มกัม(หนุ่ม 30% สาว 70%)

อนาคต  สาวกัม  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก นิดนึงนะเฮีย

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
เหลือบ   ใครเป็นขุดคนแรกเหรอคะ

เล่นขุดข้ามปีเลยนะคะพี่เมิง    ฮิ้ววว

0/ เม่เองเจ๊ แฮ่  เกย์แอบ

เย่-1เหมือนเราเลยครับ  ยินดีด้วย

เย่-1เหมือนเราเลยครับ  ยินดีด้วย

ตอนนี้ลบสามแล้วค่ะ  เกย์แอบ
ใช่ครับแอ๊น ยิ้มน่ารัก นังสามน่ะลบมันไปเ้ลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7