หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฬ...เวลาใส่ สระอิ...มีปัญหาแบบนี้ เพรา  (อ่าน 3606 ครั้ง)
พิมพ์ ฬ อย่างเดียวได้ แต่เมื่อไหร่เพิ่ม สระอิ เข้าไปละ เป็นดังรูปที่แนบมาให้ดูเลยครับ ช่วยที กำลังหัดทำฟ้อนท์เป็นของตัวเอง ชิ

ใช้ แมค ครับ
เปิดโหมด Glyph Index ครับ
0ะเห็น ฬ อีกตัวอยู่ท้ายๆ เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฬ ต้องทำสองตัวครับ มีแบบหลบหาง กับ แบบปกติ
เช่นเดียวกับ ฐ ญ  รวมถึง สระ อิ อี อึ อือ อำ... ที่มี 3-4 ชุด ลองดูนะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]