หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ พอดีผมทำฟอนต์ขึ้นม  (อ่าน 2686 ครั้ง)
สอบถามหน่อยครับ พอดีผมทำฟอนต์ขึ้นมาใช้เอง โดยใช้โปรแกรมฟอนต์แลปอะครับ
ตอนใช้ในโปรแกรมก็ไม่มีปัญหา แต่พอใช้ในword เป็นอย่างงี้ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ แล้วต้องนั่งทำไมเลยหรอครับ

ช่วยดูให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
fontlab ที่ใช้อยู่เป็น demo version ครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอบคุณครับ แล้วสมมติว่าลงเวอร์ชั่นเต็มผมก็ต้องนั่งทำใหม่รึป่าวครับ
ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกว่าจะเปิดไฟล์ฟอนต์ตัวเดิมแก้ได้นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]