หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หาฟ้อนต์ของร้าน after you ครับ T_T  (อ่าน 4673 ครั้ง)

ผมลองหาฟ้อนต์จากเวบต่างประเทศที่แสกนฟ้อนต์แล้ว ก็ยังหาไม่เจอเลยครับ

พอมีใครทราบไหมครับว่ามันคือฟ้อนต์อะไร
คือตอนนี้ผมเรียน marketing แล้วกำลังทำ project ของ brand after you อยู่อ่ะครับ เลยจำเป็นต้องใช้ฟ้อนต์จริงๆ T_T

ขอบคุณมากเลยครับ
โหย คุ้นมากๆ ครับ โวย
แต่จำไม่ได้จริงๆ รู้แต่ว่าเมื่อก่อนเราจะเห็นฟอนต์นี้บ่อยมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
๕๕๕ ใช่ครับ เคยเห็น แต่คิดไม่ออก  ฮือๆ~
หน้า: [1]