หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดี ทุกท่าน ครับ มาอ่านหน่อย  (อ่าน 6865 ครั้ง)
เข้าคูหอยอย่าลืมกาเบอร์ร้อยนะ

กาก
แนะนำตัวซักหน่อยก็ดีนะครับ ไหนๆ ก็สมัครสมาชิกแล้ว
ที่นี่มีประเพณีการเปิดเผยตัวที่น่ารักทีเดียวเชียว
ต้องลองทำความรู้จักกันดู แล้วจะรู้ว่าน่าอยู่อีกเว็บนึงเลย

เสร็จแล้วพอเรารู้จักกันดีพอ
ค่อยมากวนตีนครับ
พวกเราจะได้ไม่ต้องยั้งมือ

นะ

อีกอย่าง ที่นี่คนแก่เยอะครับ
ทำอะไรก็ระวังหน่อย ท่านชรามากแล้ว
เป็นลมเป็นแล้งไปจะยุ่ง

แป่ว

จึ่ย.. ในเมื่อเป็นเช่นนั้น ก็จะระวังให้มากครับ อภัยให้ข้าน้อยด้วยครับ

ชื่อ ณัช นะครับ เรียก แว่นก็ได้ครับ โบ  ก็ได้ครับ

รักทุกคนครับ จุ๊บ.. ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

บ๊ะ แล้ว..
เอ๊ะ ที่อื่นเค้าเล่นกันยังไงเหรอ  หมีโหด~

เออ นั่นน่ะสิ  หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
เอ๊ะ ที่อื่นเค้าเล่นกันยังไงเหรอ  หมีโหด~

นั่นสิ ฝังตัวบอร์ดนี้บอร์ดเดียวเลย

ต้องลองไปดูนะ  กร๊าก กร๊าก

คนละโพสยังงี้แหละแนะนำตัว แล้วก็เอาของมาสังเวยไรเงี้ย
แต่ของเรามีปัญหาเรื่องกระจัดระจาย เลย เอามารวมจู๋เดียวซะเลย

ต้องถามท่านประธ่อย เบอร์ร้อย พี่แก คุมบ่อน เอ้ยบอร์ดเยอะมาก  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ต้องถามท่านประธ่อย เบอร์ร้อย พี่แก คุมบ่อน เอ้ยบอร์ดเยอะมาก  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

พี่แกเลยเป็นอย่างนี้ไง  กร๊าก กร๊าก

มิน่าถึงมีการโพสต์ผิดบอร์ด  น้องดำ
เย้...มีเหยื่อใหม่ๆหลงเข้ามา หลังจาก ยุคสหายแล้ววววว   หื่น

กินรอบวง
สวัสดีครับ ชื่อโบเหรอครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถึงกับร้องไห้เลยเหรอ  กร๊าก

กาก
นั่นสิ ฝังตัวบอร์ดนี้บอร์ดเดียวเลย

เหมือนกันจ้ะ
อีกบอร์ดที่เล่นก็บอร์ดเพื่อนมหาลัย ก็เล่นเหมือนฟอนต์เนี่ย
ตกลงโลกข้างนอกเขาเล่นอะไรยังไงกันเหรอ  กรี๊ดดดดด

เสียดาย ถลอกเลิกทำขากถุยไปแล้ว ไม่งั้นจะชวนพี่แอ้ไปเล่น  กร๊าก

กาก
เอิ่ม.. แค่ชื่อก็รู้แล้วว่าเหมาะกับพี่  อ๊าง~     เอือม

สวัสดีครับ ชื่อโบเหรอครับ ฮือๆ~

เรียกแว่นก็ได้ครับ  กร๊าก
หน้า: 1 [2]